Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/3/14
147
240
43
Cuối tháng này bà chị em định dẫn ba mẹ em và mấy đứa cháu đi phan thiết chơi. Nhưng ko biết khách sạn nào tốt, các chổ ăn uống ngon bổ, rẽ. Bác nào biết làm ơn chỉ giúp em.
Nếu có bác nào làm chủ ks ngoài đó thì tuyệt.
Em cảm ơn các bác!

Hạng B2
29/10/10
448
65
28
Bác dùm nói các tiêu chí để chọn khách sạn, mọi người sẽ dễ có ý kiến.

Tập Lái
17/12/13
46
13
8
Bác tính ở trong thành phố PT hay ra khu resort ngoài Mũi Né?
1. Ở trong tp thì tiện lợi việc ăn uống: ngon - bổ - rẻ, biển không đẹp bằng ngoài Mũi Né
2. Ở ngoài Mũi Né thì tận hưởng không gian nghỉ dưỡng tốt, biển đẹp và sạch

Hạng C
18/6/11
822
1.128
93
HCM city-Seven district
Cuối tháng này bà chị em định dẫn ba mẹ em và mấy đứa cháu đi phan thiết chơi. Nhưng ko biết khách sạn nào tốt, các chổ ăn uống ngon bổ, rẽ. Bác nào biết làm ơn chỉ giúp em.
Nếu có bác nào làm chủ ks ngoài đó thì tuyệt.
Em cảm ơn các bác!
Đi cả nhà như vậy theo em nên ở Mũi Né, khu MN thì rất nhiều resort, mùa này giá cả cũng không cao như dịp lễ tết, bác có thể book trước qua chudu24, agoda hay nhiều cty khác. Về ăn ở MN có rất nhiều quán, cụ thể đường Nguyễn Đình Chiểu: Cây Bàng, Hoa Viên, Sóc Nâu, quán cá lóc A &H... Ở MN các quán ăn không có tình trạng chặt chém như VT.

Hạng B2
4/3/14
147
240
43
Đi cả nhà như vậy theo em nên ở Mũi Né, khu MN thì rất nhiều resort, mùa này giá cả cũng không cao như dịp lễ tết, bác có thể book trước qua chudu24, agoda hay nhiều cty khác. Về ăn ở MN có rất nhiều quán, cụ thể đường Nguyễn Đình Chiểu: Cây Bàng, Hoa Viên, Sóc Nâu, quán cá lóc A &H... Ở MN các quán ăn không có tình trạng chặt chém như VT.
Em cảm ơn bác!

Hạng B2
4/3/14
147
240
43
Bà chị thích ở Mủi Né. Đi gia đình nên muốn chọn chổ nào yên tĩnh và sạch sẽ. Em định ở resort Thái Hòa. Ko biết nó thế nào. Bác nào biết resort này ko ah?

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Bà chị thích ở Mủi Né. Đi gia đình nên muốn chọn chổ nào yên tĩnh và sạch sẽ. Em định ở resort Thái Hòa. Ko biết nó thế nào. Bác nào biết resort này ko ah?

Cái này em không biết, nhưng cách đây hơn tháng em vừa ở The Cliff, khá yên tĩnh và sạch sẽ. View cũng đẹp nữa.

Hạng C
18/6/11
822
1.128
93
HCM city-Seven district
Resort Thái Hòa em k biết. Ở Nguyễn Đình Chiểu có rất nhiều resort giá cả khác nhau, nhưng nói chung giá cả cũng phản ánh phần nào chất lượng. Bác chịu khó vào mạng tìm hiểu. Các resort đều có bãi biển riêng (trừ Sealink tắm biển phải đi xa). Nếu bác không quan tâm nhiều đến giá cả thì bác nên ở Anantara. Giá cả dễ chịu và ở cũng được thì bác book The Cliff, Blue Ocean....

Status
Không mở trả lời sau này.