Nhà e có bé và hay thường xuyên về quê, sau khi tìm hiểu các kiểu con đà điểu về nệm hơi, nệm da... cho băng ghế sau. E vô tình phát hiện món này thuộc hàng độc dược và có nhiều tiện ích đi kèm mặc dù giá quá chác.
Tuy nhiên mục đích là để sử dụng cho bản thân mình nên E quyết chơi tới cùng. keke và thực sự hài lòng ngoài sự mong đợi.
Hàng sản xuất tại Korea nên về chất lượng cũng như kiểu dáng khỏi phải bàn, và E đánh giá được các khoản sau:
1. Rất gọn và nhẹ.
2. Dể dàng gắn và xếp lại khi không cần dùng tới -> thậm chí có thể ném ra cốp sau cất cũng được.
3. Có thể dùng 1/ 2 mà kg ảnh hưởng gì.
4. Có các ngăn tiện dụng phía trước để đựng được nhiều đồ, kể cả bình sữa cho Bấy bi.
5. Có khoảng trống hoàn toàn dưới chân để xếp thêm hành lý ( là điều mà nệm hơi kg mần được)
6. không gian nằm phía trên là rộng rãi và hoàn toàn bằng phẳng -> khắc phục được điểm cong và dốc của ghế.
...
còn nhiều món nữa để e dùng xong đánh giá tiếp.
Sau đây e gởi ít hình cho các Bác xem ( E chụp không đẹp nên lấy luôn hình của Hãng bên Korea)

P/s: Bác nào muốn chăm F1 như E có thể ib nha. Thanks các Bác đã xem bài

Em khoe mới ship được hàng độc dược cho Bé nhà E

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
cái này hay nè mn, giá sao ak. ak chỗ treo lên ghế trước như z có bị yếu kg ak, ng lớn nằm thì ntn

• Like
Reactions: hangdocauto
cái này hay nè mn, giá sao ak. ak chỗ treo lên ghế trước như z có bị yếu kg ak, ng lớn nằm thì ntn
dạ rất chắc chắn không vấn đề gì vì người mình nằm lực phân bố đều trụ vào thành ghế. với lại nếu nằm thì người lớn nên nằm phía ghế, còn phía trên cho bé nằm là hợp lý.
Giá để E ib cho Bác nha