Tập Lái
13/5/19
5
5
3
41
Tùy cái nhìn và quan điểm của mỗi người thôi bác. Em đã nói là "em thấy" mà :)
Kona thiết kế rườm rà, kiểu như có gì là đưa hết vào nhưng lại thiếu hài hòa vậy. Điều đó không giúp cho chiếc xe đẹp hơn đâu. Em thấy thiết kế kiểu cũ như Tucson vẫn ổn hơn. Eco mà bỏ cái balo phía sau ra nhìn cũng đc lắm đấy.
Nếu Eco bỏ balo phía sau, e khỏi phải băn khoăn si nghĩ :D :D hốt luôn

Hạng B1
15/7/08
50
25
25
nguyentr
Thật ra xấu đẹp tùy cái nhìn thôi, giống như chọn vợ, vậy thì mới hết ế chứ ai nhìn đẹp cũng giống nhau thì Nam Nữ sẽ ế dài dài.
Xe cộ thì cũng vậy đẹp xấu tùy người tùy gu. Riêng mình thì mình lại thích Ecosport vì gầm cao hơn, cái bánh phía sau nhiều người không thích nhưng cá nhân mình lại thích vì rất thể thao.

Kona nhìn sơ thì đẹp hiện đại, nhưng ngắm nghía 1 hồi thì thấy gầm như sedan, mấy cái ốp nhựa ngay ngoài bánh xe nhìn không được sang. Nhưng chủ thớt cũng mua được xe rồi thì cũng chúc mừng, tận hưởng thôi, ai nói gì nói miễn sao bạn thích là được.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Nữ thì mình nghĩ nên chọn Kona sẽ hay hơn, Ecosport nhìn dáng cứng rắn quá không phù hợp nữ cho lắm. HRV thì giá quá cao so với những gì mang lại. Có chiếc Suzuki Swift bạn bên trên giới thiệu nhìn bên ngoài mình thấy hao hao Mini Countryman khá đẹp nhưng tiếc là xe hatchback gầm thấp.

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Ko biết mợ chủ mua chưa nhỉ? Hôm trc cũng định ra xem kỹ trc khi cọc e kano cho bx, nghe sale thông báo tăng giá; zọt luôn ko lăn tăn thêm:D

Tập Lái
13/5/19
5
5
3
41
Ko biết mợ chủ mua chưa nhỉ? Hôm trc cũng định ra xem kỹ trc khi cọc e kano cho bx, nghe sale thông báo tăng giá; zọt luôn ko lăn tăn thêm:D

Dạ vâng, e đã chốt Mazda 3 hạng C ah. Hạng B e chạy thử thấy nó k hợp lắm. Cả Kona & Ecosport ah. Thân