Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/8/11
169
5
18
www.anhnguthuchanh.com
Tuần rồi có thời gian em làm cài app câu hỏi tiếng anh chạy web nhưng fix các màn hình mobile. Bác nào yêu thích tiếng anh có thể chơi và giết thời gian :)

Câu hỏi thì em có tool import cập nhật hàng ngày khoang tầm 100 câu.

Các bác xem thử cho em ý kiến nha, thanks các bác http://tienganh.anhnguthuchanh.com :)

Tập Lái
27/1/14
35
1
0
41
Cảm ơn bác, giao diện trực quan dễ sử dụng :D. Bác add thêm các section vd như là Toeic, grammar, hay vocab gì đó để người dùng có thể lựa chọn :D

Hạng B2
17/8/11
169
5
18
www.anhnguthuchanh.com
Thanks các bác, đúng là câu 280 bị sai :) em cập nhật lại ngay - có thể một phần do công đoạn cập nhật, em sẽ cố gắng review kỷ càng hơn :)

To bác @QyuFI: Trong hệ thống thì em cũng đã chia ra Category, như Grammar, Toiec, ... nhưng làm front-end được, nói cách khác là chưa nghĩ ra cách nào cho tiện trên trang chính vì mục đích là 1 câu hỏi xem trả lời ngay. Bác có idea nào hay thì tư vần cho em luôn nha ^^

Tập Lái
19/4/11
46
2
8
em nghĩ nên chia ra nhiều topic/level để user có thể lựa chọn.
hiện tại chủ yếu dùng để luyện từ/ngữ pháp, nếu tương lai bác có thể phát triển thêm các module để luyện đọc/nghe, và feedback cho user (user khi làm xong 100 câu thì sẽ feedback lại là mình còn bị yếu phần nào) nữa thì rất tuyệt ạ.

Hạng D
9/5/09
3.408
16.122
113
Forex khác gì tài xỉu! Bác nào cầm tiền đi oánh tài xỉu mà dám khẳng định ăn đều hem?

Status
Không mở trả lời sau này.