Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Em mới làm xong Mini Cooper S, các bác coi thử

Nhất bác...bác nhìn ra em cũng nể, tại vì em còn giữ thứ gì của 360 đâu, sao bác nhìn ra hay thế ? Em mua về, bán sắt vụn hết rồi, chỉ giữ bộ giấy thôi, đóng mới hoàn toàn đấy bác ạ.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Em thì khâm phục cả 2 bác luôn, 1 bác nhìn tinh quá, 1 bác thì độ giỏi thiệt
Con xe Honda 360 như thế này

Bác tài thiệt, nhưng thế này thì sao đăng kiểm nhỉ ? Lại xxx à?

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Bác Kỳ Dơ :D

Làm gì làm, dù có đi thẩm mỹ viện tút lại nguyên con thì dàn xương cũng còn đó mà bác, tướng tá trời sinh làm sao sửa được, hi hi...

Honda 360 là một em dòng K-car rất nổi tiếng của Nhật ngày xưa. Em còn nhớ vào năm tám mấy thì nghệ sĩ Bảo Quốc vẫn còn đi con này, mỗi lần xuống Vũng Tàu thì ổng đậu xe trước cửa nhà bà dì của ổng, bên cạnh nhà em. Biết đâu xe bác Kỳ Dơ đã từng được Bảo Quốc sử dụng thì sao nhỉ? [8D]

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Thế là đẹp wá rùi bác du canh ơi,em xin cảm phục máu độ xe của bác ky do quá xá....[8D]

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Vâng bác PMC nói đúng, em fải giữ lại dàn sương chứ, còn cái số sườn nữa mà. Xe này có fải của BQ hay kg em cũung kg rõ nhưng cho dù fải thì chắc chắn 1 điều là bi h ổng kg thể nhận ra đó là xe ổng đâu bác ạ.
@ bác Đu Cành: Ý bác nói sao em kg hỉu..... bác nói rõ em nhờ cái bác, bắt khó em wá. Chỗ nào xấu bác nói em biết em sửa bác ơi.