Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Em có nghe nói nhiều về quán DẾ CƠM ở Củ Chi là ở chỗ nào nhỉ các bác ! Em mới chỉ biết ở Củ chi có Bò Tơ Xuân Đào và quán HAI HE thôi ! ko biết DẾ CƠM và HAI HE bên nào được hơn nhỉ các bác ?
Với lại em cũng nghe nói ở Phan Rang có Quán GÀ CHỈ ? Mà em đi ăn qua mấy lần ở Phan Rang rồi mà KO biết quán này nằm ở đâu ? nhờ các bác chỉ giáo em với !

Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53
Hai He là quán lớn ở xã Trung An (hoặc gần đó). Là quán lớn thôi chứ em thấy thức ăn và phục vụ cũng bình thừơng, không bằng các quán lớn ở SG. Xuân Đào thì ngon rồi. Còn dế cơm thì em..chịu. Em có biết phía Bình Mỹ có quán rắn ngon lắm, bình dân mà toàn xe hơi SG lên ăn. Không biết giờ còn không?

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45
khi nào Bác ra Phan Rang thì PM cho e nhé. e sẽ moi Bac 1 bua.

• Like
Reactions: QT75
VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Quán Dế thì hỏi Xóm Nhà Lá nhé, đây là địa chỉ ọp của XNL lần trước đó mà. Tốt nhất là chú Quách Bảo "đât Thép thành đồng" chỉ đường cho chính xác!:D:)

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Các bác cứ cho em xin địa chỉ hay sơ đồ đi ! cứ bóng gió quán này hay quán nọ em biết tìm ... ai ???
@thoaivy : Chào bác ! Em vừa ra chơi, vừa đi ngang wa Phan Rang của bác ghé ăn cơm có trên 5 lần nhưng chỉ ăn được cơm gà Hải Nam thôi bác ơi ! Hỏi cơm Gà Chỉ mà ng ta ... ko chỉ mới lạ chớ ??? À ! em xin hỏi bác chút : bác là THOẠI VY hay THOÁI VỴ zậy bác !!? hehehe !

Hạng B1
18/9/09
93
0
0
kingthuong nói:
Em có biết phía Bình Mỹ có quán rắn ngon lắm, bình dân mà toàn xe hơi SG lên ăn. Không biết giờ còn không?

Khúc nào ta, quê nội em ở Bình Mỹ nè, đi luôn xuống hoài mà không biết. Bác chỉ dùm em với.

Hạng C
13/2/08
557
11
18
khúc chân cầu An Hạ... có Trại dế Thanh Tùng - cũng được

Hạng C
1/4/09
793
165
43
ì PM cho e nhé. e sẽ moi Bac 1 bua.
Tubby nói:
kingthuong nói:
Em có biết phía Bình Mỹ có quán rắn ngon lắm, bình dân mà toàn xe hơi SG lên ăn. Không biết giờ còn không?

Khúc nào ta, quê nội em ở Bình Mỹ nè, đi luôn xuống hoài mà không biết. Bác chỉ dùm em với.

Đi qua cầu Bình Mỹ phía bên tay trái tính theo chiều dưới bãi rác Đông Thạnh lên. Cách chân cầu Bình Mỹ khoảng hơn 500m, kế bên là nhà bán nước mía, quán này của bà cụ khá lớn tuổi đứng bán, trước đây em thấy ngon, sau em thấy có vẻ tính giá hơi cao.