Tư Vấn Chia Sẻ Em muốn độ xe Innova!

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội
Các bác nào có thông tin về độ xe Innova làm ơn chỉ giáo cho em với. Em đang có ý định lấy em này nhưng muốn ađ thêm dàn bodykit với cả interior cho nó hầm hố ý mà. Cám ơn các bác nhiều.

Hạng B1
3/2/04
97
1
8
Vietnam
RE: Em muốn độ xe Innova!

Bác ra 363B Trần Khát Chân, tôi thấy có nhiều đồ độ cho Innova đấy.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Vào hãng thì có, còn ở ngoài bác chịu khó chở chút nhé !!!

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Sao Việt Nam mình chuyện độ hay tạo thêm những thứ mình yêu thích cho V2: nó phiền hà thật, như sợ anh ĐK sờ mặt sờ mông rồi lắc đầu là tốn công, chưa kể những tiếng còi bất chợt giật bắn cả người: chỉ vì độ, nhưng rồi có chỗ lại đồng ý mới khó cho nhau: Bác nào có thông tin về phép tắc, quy định cho chuyện này thì cho em biết với.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: toyota1

Các bác nào có thông tin về độ xe Innova làm ơn chỉ giáo cho em với. Em đang có ý định lấy em này nhưng muốn ađ thêm dàn bodykit với cả interior cho nó hầm hố ý mà. Cám ơn các bác nhiều.
Vào hãng tham khảo giá . Sau đó ra ngoài khảo sát thêm , đằng nào phải qua Tết các công việc này mói bắt đầu .
Khoái nhỉ , em cũng đang khoái Innova , vấn đề tệ nhất là : X...iền .

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

Trích đoạn: fiatsiena1.6hlx

Vào hãng tham khảo giá . Sau đó ra ngoài khảo sát thêm , đằng nào phải qua Tết các công việc này mói bắt đầu .
Khoái nhỉ , em cũng đang khoái Innova , vấn đề tệ nhất là : X...iền .

Innova đúng là ngon thật!! nó cạnh tranh trực tiếp với Grandis, kiểu này Mitsubishi nhà ta có khi lại giống như Mitsubishi Bắc Mỹ thì chết!!

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

một khi đã là tuyệt tác thì cần (***) gì độ điếc cho mệt... mất công lại về đúng với giá trị đích thực của nó...:D:D:D
bác nào so sánh Innova với Găng đít thì rõ là... chả ra làm sao...
theo nhận định tào lao của bổn lão đây thì chỉ sau 6 tháng Innova sẽ được người tiêu dùng VN nhìn nhận dưới góc độ khác... khách quan và chính xác hơn...
tuy nhiên về tổng thể thì cũng ko phải là tệ
---------------------------
OSSIM không được nói bậy [&o]
PMC

Last edited by a moderator:

...ủa...chiếc xe tuyệt tác này cũng phải độ à bác...
..em nghĩ chỉ những chiếc xe chưa đạt đến vẻ đẹp nào đó thì mới cần độ thôi chứ...

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

@bman: bác nói em hay nói chugn chung đấy, em nghi ngờ bác quá: nếu như bác thì chẳng ai có thể nhận định trước được 6 tháng hay 1 năm nữa số phận của 2 chiếc Innova và Granidis như thế nào? Con mắt của người tiêu dùng hướng về đâu thì vẫn là con mắt của số đông, cái so so ở đây kô phải là so sánh về thằng nào bán chạy hơn hay thằng nào "bèo" hơn, mặc dù giá của Innova rẻ hơn gần 1/2 đúng kô? cái đó sẽ do tính chất của 2 chúng nó quyết định, nhưng ko thể phủ nhận 2 thằng đó cùng dòng xe, đều là MPV cả, thằng Grandis thì "sedan của kỷ nguyên mới", thằng này thì trung thực hơn chút là "tuyệt tác khai nhịp thời đại"

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Bác gì ở trển ơi đổi phát avatar đê.