Tập Lái
11/1/20
3
0
0
36
webtruyen.com
Chào các bác, chẳng là quê em ở DakLak mà quê vợ ở Phương Lâm - Tân Phú - Đồng Nai, mọi năm em đi tắt đường: Daklak -> QL14 -> Sao Bọng - Đăng Hà -> Madagui để cho nhanh chứ không đi qua quốc lộ 14 -> Gài Gòn -> Tân Phú - Đông Nai. Xe em Sedan nên gầm thấp em muốn hỏi các bác là đường này hiện tại có xấu không ạ, và xe Sedan có đi được đường này không ? Em xin cảm ơn các bác!

Attachments

Hạng C
12/4/13
832
11.155
93
bác kg nói Daklak bác ở đâu , nếu ở BMT thi đi qua Phú Sơn -Lâm Hà ra ql20 về cho tiện! Theo em kg còn đương nào khác tốt hơn! Đường này khúc đèo vòng vo tí thôi! Còn lại ok!

• Like
Reactions: xanhbien
Tập Lái
11/1/20
3
0
0
36
webtruyen.com
bác kg nói Daklak bác ở đâu , nếu ở BMT thi đi qua Phú Sơn -Lâm Hà ra ql20 về cho tiện! Theo em kg còn đương nào khác tốt hơn! Đường này khúc đèo vòng vo tí thôi! Còn lại ok!
Cảm ơn bác đã hỗ trợ. Em ở Krông Năng (Huyện của Buôn Ma Thuột) Năm ngoái em cũng đi đường này nhưng xe em Sedan gầm thấp, đi cạ gầm liên tục bác ạ. Xe SUV thì đi ok. Em không rõ năm nay đường có sửa lại chưa?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
Cảm ơn bác đã hỗ trợ. Em ở Krông Năng (Huyện của Buôn Ma Thuột) Năm ngoái em cũng đi đường này nhưng xe em Sedan gầm thấp, đi cạ gầm liên tục bác ạ. Xe SUV thì đi ok. Em không rõ năm nay đường có sửa lại chưa?
Đi Sao Bộng-Đăng Hà sedan đi tốt nha bác!

• Like
Reactions: xanhbien