Tập Lái
21/5/19
11
2
1
33
Chào các bác.e là mem mới xin đc chỉ giáo. Chả là e muốn tìm con xe bán tải cũ ford ranger hoặc Chevrolet Colorado bản full đời 2016 2017
Nhưng sao cùng đời nhau mà Colorado ltz 2.8 lại rẻ hơn ranger witrak 3.2 tận 100tr vậy ạ. Mong các bác thông não cho e. Ford ranger thì em chạy rồi sướng lắm còn Colorado thì chưa ạ.

Tập Lái
7/9/18
45
14
8
Phan Rang
Chervolet đại lý ít, khách ở tỉnh như tôi phan rang thì đi bảo dưỡng phải vô biên hòa là gần nhất

Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
Ranger nó được số đông sử dụng hơn, thiết kế nội ngoại thất bắt mắt hơn phù hợp với thị hiếu ng VN, đại lý vs phụ tùng cũng phong phú hơn, trang bị option rất hay, ngay cả 1 số xe ngang tầm giá trên thị trường k có, còn vụ đắt hơn 100 củ theo cá nhân mình là do: nội thất, các trang thiết bị an toàn vượt trội của WT ví dụ như: hỗ trợ giữ làn, hỗ trợ phanh khẩn cấp, ga tự động giữ khoảng cách với xe trước..., máy công suất + momen lớn hơn.

Tập Lái
21/5/19
11
2
1
33
Ranger nó được số đông sử dụng hơn, thiết kế nội ngoại thất bắt mắt hơn phù hợp với thị hiếu ng VN, đại lý vs phụ tùng cũng phong phú hơn, trang bị option rất hay, ngay cả 1 số xe ngang tầm giá trên thị trường k có, còn vụ đắt hơn 100 củ theo cá nhân mình là do: nội thất, các trang thiết bị an toàn vượt trội của WT ví dụ như: hỗ trợ giữ làn, hỗ trợ phanh khẩn cấp, ga tự động giữ khoảng cách với xe trước..., máy công suất + momen lớn hơn.
Em cảm ơn bác ạ