Tập Lái
12/12/18
1
0
1
39
Em chuẩn bị mua xe Hyundai Tucson nhưng vẫn đang phân vân 2 phiên bản dầu 2.0 và 1.6 turbo.
Có bác nào đã và đang sử dụng turbo 1.6 cho e xin ít phản hồi với ạ.em cảm ơn các bác!

Em muốn hỏi xe Hyundai Tucson 1.6 turbo

Mod: Ảnh minh họa​
#Hyundai #Hyundaitucson

Last edited by a moderator:
19/5/16
230
112
43
39
Em chuẩn bị mua xe tucson nhưng vẫn đang phân vân 2 phiên bản dầu 2.0 và 1.6 turbo.Có bác nào đã và đang sử dụng turbo 1.6 cho e xin ít phản hồi với ạ.em cảm ơn các bác!
Xe gia đình thì nên máy xăng bác ơi.
Bảo vệ con cái và bảo vệ quả đất tròn tròn đi bác.
Máy dầu ô nhiễm và độc hại. Tăng tốc chậm hơn máy xăng, rung, ồn hơn xăng.
Còn việc tiết kiệm nhiên liệu, nếu bác đã mua con xe một tỉ rồi mà còn so kè vài lít xăng thì đi xe wave cho lành.

Em chuẩn bị mua xe tucson nhưng vẫn đang phân vân 2 phiên bản dầu 2.0 và 1.6 turbo.Có bác nào đã và đang sử dụng turbo 1.6 cho e xin ít phản hồi với ạ.em cảm ơn các bác!
Xin chào anh xingau23! Về tính năng và quá trình sử dụng mỗi bản mỗi khác. Riêng về phần nhiên liệu, bản dầu thì phù hợp hơn cho bác nào có dự định kinh doanh để tăng lợi nhuận thôi. Nếu bác sử dụng gia đình thì xăng là lựa chọn hợp lý rồi ạ!
Em là Thiện bên showroom Hyundai An Phú Q1, rất vui được tư vấn cho anh!

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
xe gia đình đi theo em mua xe xăng ạ, dầu theo em hơi hôi và dơ dơ xe em santafe máy xăng từ 2007 tới giờ chạy phà phà, em cũng cung cấp phụ tùng hyundai và sửa chữa hyundai bác cần gì em tư vấn luôn ạ, em tên Thảo 0989757076....sẽ chia