Hạng B1
16/12/13
85
32
18
Cho mình hỏi bác chủ thớt đã chốt hạ gì chưa, vì mình cũng đang cân nhắc đổi xe 7 chỗ. Chỉ khác là trước giờ mình chạy xe nhỏ và cỏ nên rất dễ thoả mãn :D

Tập Lái
3/5/19
6
3
3
32
Xin chào các ace ạ!
Em chưa có kinh nghiệm chạy xe gì. Nay muốn mua xe 7 chỗ để chạy Grab và dịch vụ,...Mà em không biết chọn chiếc nào cho phù hợp. Em mua trong khoảng 800-1ty.
Em thấy trong tầm giá đó thì có Innova, Outlander,...
Em thì em thích Outlander nhưng sợ tốn nhiên liệu hơn nên chạy Grab hay dịch vụ k ổn.
Rất mong các Ace tư vấn giúp em để em chọn được chiếc xe phù hợp cho chạy Grab, dịch vụ,...Em xin cảm ơn ạ!
Sẵn đây có ace sale nào gửi cho mình xin giá lăn bánh 2 con xe trên với ạ! [email protected]

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Xin chào các ace ạ!
Em chưa có kinh nghiệm chạy xe gì. Nay muốn mua xe 7 chỗ để chạy Grab và dịch vụ,...Mà em không biết chọn chiếc nào cho phù hợp. Em mua trong khoảng 800-1ty.
Em thì em thích Outlander nhưng sợ tốn nhiên liệu hơn nên chạy Grab hay dịch vụ k ổn.
Rất mong các Ace tư vấn giúp em để em chọn được chiếc xe phù hợp cho chạy Grab, dịch vụ,...Em xin cảm ơn ạ!
Sẵn đây có ace sale nào gửi cho mình xin giá lăn bánh 2 con xe trên với ạ! [email protected]
Dạ em đã gửi mail cho bác rồi nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và luôn nha. Hy vọng sẽ hỗ trợ được bác rước được em xe ưng ý nha^^.

Hạng D
5/7/16
1.953
13.807
113
Xin chào các ace ạ!

trả lời bác thật lòng,mua xe giờ chạy nhà thôi, chứ chạy dịch vụ ko thơm như hồi xưa đâu...
đã là xe nhà thì cứ quất thôi bác

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
post bài la dang hỏi ý kiến chung của mọi ng,tui thấy Xpander no đep va trong tầm giá của bài viết thì đưa lên thôi.... đụng chạm gì đến tổ tiên nhà bác mà lên sủa khó nghe vậy :):):)
Bác Binbin này lần nào nhắc đến Xpander thường rất căng thẳng,em đọc mấy topic liên quan đến Xpander đều có dấu chân Bác ý.

Tập Lái
18/2/08
40
8
8
Hóc Môn
Xe 7 chỗ đúng nghĩa thì hàng thứ 3 phải ngồi thoải mái. Và có chỗ để được hành lý khi đi xa.
Với tầm tiền này thì em nghĩ chỉ có Innova (new) hay Fortuner (used) là phù hợp. Cao hơn nữa là Sedona.
Vì mấy chiếc khác đã chở người thì ko chở đồ (5+2). Hoặc người ngồi hàng 3 không thoải mái.