Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Xpander ra giay lun co 700 :)),lây them 100tr nâng cap mâm len 18in,theo ban đô cua indo la dep va ngầu lien :p:p:p:p
Sale ế quá sao vô đây hay quá vậy?
700 lên 60 đập hộp con tucson nêw 2018 ko sướng à?

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Sale ế quá sao vô đây hay quá vậy?
700 lên 60 đập hộp con tucson nêw 2018 ko sướng à?
post bài la dang hỏi ý kiến chung của mọi ng,tui thấy Xpander no đep va trong tầm giá của bài viết thì đưa lên thôi.... đụng chạm gì đến tổ tiên nhà bác mà lên sủa khó nghe vậy :):):)

Hạng B1
15/10/14
71
126
33
32
7 chỗ đúng nghĩa rộng rãi cho cả gia đình, khoảng giá 800tr quay đầu thì Grandis 2010-2011 là hợp lý nhất nha bác.
3 hàng ghế rộng rãi, gần bằng Sienna, Sedonna, băng cuối người cao 1m7 ngồi thoải mái.
Tìm được xe lý lịch bảo dưỡng đầy đủ, ít va quẹt, chủ cũ kĩ tính thì ko còn gì bằng.
Đường thành phố thì khoảng 10-11L, đường trường tầm 7-8L/100km.
Xe đầm chắc, máy Mivec 2.4 êm ái, vừa đủ kéo full tải.

Còn bác sợ đời sâu quá thì Sorento 2015-2016 máy dầu nha. Chi phí bảo dưỡng & nhiên liệu thì rẻ bèo. Đường trường bác điều tiết chân ga tốt thì 6L dầu/100km là chuyện bình thường nha.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Em cám ơn các bác, em chỉ mua số tự động và đời 2016 trở lên, em có lướt sơ sơ thì không có xe dưới 800 nên chắc em tạm thời loại khỏi danh sách nhưng tương lai gần thì có thể vì em không vội mua xe liền do nhu cầu không qua lớn, có xe ngon thì đổi. Không thì tiếp tục với em phò già :D

Dạ, focus thì đi sướng khỏi phải bàn nhưng vào hãng nó chém kinh quá mà em thì lại không có thời gian để đi làm ở gara uy tín, em thì lại ở huyện lẻ gara rành ford không có mà em Focus 7 năm đến tuổi thay phụ tùng nhiều + nhà có thêm người nên thôi đổi 7 chỗ đời cao hơn đi cho nhẹ đầu vì em không có thời gian chăm xe.

Dạ cám ơn các bác, em cũng đang tìm hiểu Outlander ạ. Thấy cũng ưng ưng cái bụng vì giá hợp lý hơn Sò.

CRV em cũng mê mà giá hơi cao so với khả năng ạ. Đời sâu quá thì em lười đổi.

Cám ơn các bác, từ Ford qua Chevrolet chắc cũng không đến nổi nào :D, thấy giá cũng mềm. Watch list hiện tại là Cap và Outlander :D,
1) 7 năm ăn thua gì anh? Chủ yếu là anh đi nhiều thì thay nhiều chứ xe e 6 năm mới đi có hơn 6 vạn cũng chả có gì mà thay :D
2) Khi đổi xe thì trong trường hợp như bác chủ cần 5+2 là đủ, ko nhu cầu off iếc gì thì: xe mới AT lăn bánh 800 củ chỉ có thể là Rush/Xpander/Rondo. Xe cũ 2016 trở lên thì: Out/Sò/XtrailOrlando/MU-X
Xe cũ thì muôn vàn, xe mới thì đập hộp nó sương sướng :D