Ngân sách tầm 750tr lăn bánh các cụ lựa chọn xe nào?

• Total voters
    188
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Elantra nội ngoại thất j cũng xấu hết wa xấu
M3 yếu rõ wa rồi nội ngoại thất thì ko chê đâu dc... yếu thì nếu chơi lẫy số nó cũng ác liệt đó...
Focus thì nói chung 2 vch trc 2 nhỏ sau okie chứ đừng mời bạn bè lên xe sẽ nghe chửi xe j chật như morning.
Nếu em là bác Cerato 2.0 đáp ứng hết các tiêu chí... tuy nhiên Cerato thì máy vs khung gầm ko cùng y changvs El 2.0 như nhìu bác nói đâu... khung gầm Ce đời cũ ko phải mới nhất như El máy Ce cũng chỉnh lại khác El
Ngon bổ rẻ gdinh dv xe bông thì City Top là hay nhất

• Like
Reactions: doanquannguyen
Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
M3 yếu rõ wa rồi nội ngoại thất thì ko chê đâu dc... yếu thì nếu chơi lẫy số nó cũng ác liệt đó...
Focus thì nói chung 2 vch trc 2 nhỏ sau okie chứ đừng mời bạn bè lên xe sẽ nghe chửi xe j chật như morning.
Nếu em là bác Cerato 2.0 đáp ứng hết các tiêu chí... tuy nhiên Cerato thì máy vs khung gầm ko cùng y changvs El 2.0 như nhìu bác nói đâu... khung gầm Ce đời cũ ko phải mới nhất như El máy Ce cũng chỉnh lại khác El
city top 2017 là chuẩn nhất rồi, ai bảo city không rộng đâu?

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
trang bị như xe Mỹ không đồng nghĩa chất như xe Mỹ! Xe Hàn vẫn là xe Hàn thôi.... Điện thoại TQ Huawei, Xiaomi cấu hình mạnh hơn iphone nhưng không bao giờ nó bằng iphone được! Xe đi lâu dài nên quan tâm cái chất đừng để mấy cái màu mòe nó làm hoa mắt! Thân
Bác này là dqmtrieu đó hả

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Có mùi PR không hề nhẹ ở đây.:p:p:p
M3 tuy yếu nhưng so với city Top thì k yếu hơn đâu. nội thất Elantra xấu trong phân khúc nhưng so với city không xấu hơn. Cerato khung gầm ... cũ hơn Elantra xíu xíu nhưng không cùi bắp hơn city được. Còn ngoại thất thì Elantra là một trong những xe đẹp nhất phân khúc, cụ nói xấu quá xấu là như nào?:(:(:(

Tập Lái
21/6/17
7
1
3
Cần Thơ
Chào bác
Em là Nguyễn Minh Tường, NV tư vấn bán hàng bên Hyundai Tây Đô Cần Thơ.
Theo như nhu cầu của bác thì bên em có dòng Elantra 2.0 tự động rất phù hợp để bác phục vụ cho nhu cầu gia đình và phục vụ kinh doanh của anh. Phụ tùng và bảo dưỡng sau khi mua xe đều rất ổn.
Nếu bác có nhu cầu lái thử và cần tư vấn thêm về dòng Elantra ở khu vực đồng bằng sông cửu long, bên em sẽ hỗ trợ lái thử, và tư vấn thêm về mục trả góp, cho a để được tận tay trải nghiệm con xe mà mình đang lựa chọn anh nhé
Anh để lại thông tin sđt để anh em mình trao đổi thêm thông tin a nhé. Sđt em: 093 975 4929 - Tường

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/7/16
1.008
4.848
113
city top 2017 là chuẩn nhất rồi, ai bảo city không rộng đâu?
2 bác thiệt là. Ng ta đang phân vân 3 con hạng C, đưa City vô chi trời :).

City ở mâm khác, ko thể so với 3 em kia được.

Hạng B1
31/3/16
99
102
33
Q5, HCM
2 bác thiệt là. Ng ta đang phân vân 3 con hạng C, đưa City vô chi trời :).

City ở mâm khác, ko thể so với 3 em kia được.
chuẩn bác, city ngon thật nhưng tuổi ji trong mâm này mà mang zo ( mặc dù e cũng mê City mới)

Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
45
Nói về sắc đẹp thì M3 đúng là đẹp từ trong ra ngoài. Tuy nhiên, 4x như em thấy ngoại hình ELantra đẹp hơn dù nội thất Huyndai có lẽ không sắc sảo bằng Mazda. Bác nào 3x trở xuống thì chọn M3 xinh đẹp, trẻ trung, 4x trở lên nên đi EL sang trọng, lịch thiệp.:)