Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Xe honda 2 bánh còn đi xuyên việt được mà pác. Kể cả xe lăn cho ông thọt đủ lúa cũng đi xuyên việt được. Nhưng cái nào sướng hơn cái nào thì khỏi bàn
Trước mắt em thấy xe đạp người ta còn đi đang đi xuyên Việt luôn kìa, leo đèo Hải Vân, An Khê, Mang Yang ào ào chứ lo gì xe hơi bác nhể:D

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com
Chủ thớt chắc sales Mits quá hỷ.
Outlander gần như là dòng chạy sướng nhất của Mitsubishi ở tại Việt Nam rồi. Là 1 trong 2 chiếc đáng mua nhất của Mit từ đó đến giờ sau dòng Grandit

Tập Lái
22/4/19
11
4
3
32
Cảm ơn các bác đã góp ý, em ko phải sale ạ. Có lẽ em sẽ lấy Out thôi vì đúng như các bác nói, cảm giác nó sướng hơn hẳn. Em cũng đăng 1 bài tương tự trên Otofun nhưng ở đây các bác tư vấn nhiệt tình hơn. Tks các bác

Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Cảm ơn các bác đã góp ý, em ko phải sale ạ. Có lẽ em sẽ lấy Out thôi vì đúng như các bác nói, cảm giác nó sướng hơn hẳn. Em cũng đăng 1 bài tương tự trên Otofun nhưng ở đây các bác tư vấn nhiệt tình hơn. Tks các bác
Em nói thật nhé, nếu bác là sale thì cũng chẳng vấn đề gì ngại:D là sale ngoài mục tiêu bán được hàng bác còn phải cập nhật và nâng cao kiến thức xe cộ nên tìm hiểu, đăng bài xin ý kiến em thấy bình thường. Em dám cá với các sale MIT cũng đã có trường hợp khách hỏi vấn đề này rồi:)

Tập Lái
22/4/19
11
4
3
32
Em nói thật nhé, nếu bác là sale thì cũng chẳng vấn đề gì ngại:D là sale ngoài mục tiêu bán được hàng bác còn phải cập nhật và nâng cao kiến thức xe cộ nên tìm hiểu, đăng bài xin ý kiến em thấy bình thường. Em dám cá với các sale MIT cũng đã có trường hợp khách hỏi vấn đề này rồi:)
dạ nhưng em ko phải sale, vì em hỏi sale thì họ cũng trả lời ko đc thỏa đáng lắm =))

Hạng D
16/8/12
1.955
1.525
113
Bến tre
Chủ thớt chắc sales Mits quá hỷ.
Outlander gần như là dòng chạy sướng nhất của Mitsubishi ở tại Việt Nam rồi. Là 1 trong 2 chiếc đáng mua nhất của Mit từ đó đến giờ sau dòng Grandit
Em thấy Ps chạy đã hơn

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com
Outlander với Pajero Sport ngang level với nhau ạ. Out rẻ là do láp trong nước chứ đời đầu xe nhập Nhật cũng 1,4 tỷ chứ đâu rẻ bác PhuBoss ui.
PS cho cảm giác vững chãi chắc nịch, đặt thù của SUV, tuy nhiên hơi bồng bềnh ở tốc độ cao khi vào cua.
Out cho cảm giác đầm, vững vàng không bị chông chênh khi vào cua ở tốc độ cao - đặc thù của dòng Crossover và sedan.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác có tiền thì bác có quyền lựa chọn em nào phù hợp nhất. Con Xp được đánh giá là xe MPV gia đình và cho người thu nhập trung bình và sẽ là xe chạy dịch vụ nhiều do giá thành tương đối thấp nên sẽ không phù hợp lắm cho người thích đẳng cấp như bác.

Nhưng nếu bác chọn Out 5+2 SUV thì có nhiều lựa chọn cùng phân khúc để so sánh như: CR-V, Santafe mới.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác có tiền thì bác có quyền lựa chọn em nào phù hợp nhất. Con Xp được đánh giá là xe MPV gia đình và cho người thu nhập trung bình và sẽ là xe chạy dịch vụ nhiều do giá thành tương đối thấp nên sẽ không phù hợp lắm cho người thích đẳng cấp như bác.

Nhưng nếu bác chọn Out 5+2 SUV thì có nhiều lựa chọn cùng phân khúc để so sánh như: CR-V, Santafe mới.
Em đồng ý với bác. Con Exp phù hợp với nhu cầu căn bản của 1 gia đình nhỏ. Lâu lâu rủ thêm ông bà đi cùng cho vui.

Trong khi Out cao cấp hơn, thêm phần hưởng thụ. Nhưng trừ bản Out 2 túi khí, giá còn "thơm". Các bản còn lại, có quá nhiều lựa chọn khác.