Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
26/8/11
500
16
18
Em mới xin được 1 xuất là đại lý bán chữ ký số cho tổng cục thuế mức chiết khấu đến 30% hè hè - em nghĩ đúng là mình rỗi hơi.
nhưng bác nào có trục trặc gì về kê khai trực tuyến cứ gọi em sẽ hỗ trợ hết mình ... em nghĩ đúng là mình rỗi hơi quá. bác nào trong FI muốn làm em còn 2 xuất sẽ tặng cho các bác. Nhất là các bác ở tỉnh.

Hạng B2
9/7/12
292
264
63
Ở HCm, có làm được ko bác
Em đang kiếm gì làm thêm mua sữa cho F1, Hiazz:)

Hạng C
29/7/11
760
13
28
41
Re:Em rảnh quá nên nhận làm đại lý bán chữ ký số cho tổng cục thuế

REFRESH.OS nói:
Em mới xin được 1 xuất là đại lý bán chữ ký số cho tổng cục thuế mức chiết khấu đến 30% hè hè - em nghĩ đúng là mình rỗi hơi.
nhưng bác nào có trục trặc gì về kê khai trực tuyến cứ gọi em sẽ hỗ trợ hết mình ... em nghĩ đúng là mình rỗi hơi quá. bác nào trong FI muốn làm em còn 2 xuất sẽ tặng cho các bác. Nhất là các bác ở tỉnh.
Có điều kiện gì ko bác? tất cả các nhà mạng luôn đúng hôn? Cái này là đúng sở trường của em nà. :D

Hạng C
6/12/12
520
4
18

REFRESH.OS nói:
Em đang ký 1 suất nhé bác chủ. Làm ở Cần Thơ.
Bác cho em xin hỏi về thủ tục để được làm.
Thanks bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/10
1.088
126
63
ĐÔNGNAMBỘ

Em ở Bình Dương,nếu có suất nào cho khu vực này bác chừa em nhé.

Hạng C
26/8/11
500
16
18

Chỗ nào cũng được bác, thủ tục đơn giản vì hàng giá rẻ, lấy hàng trả tiền là xong, bác nào thực sự muốn làm, cứ cho em email, em sẽ gởi thông tin cho, nếu thấy làm được liên lạc với em để chốt công việc.
Chỉ cần thông tin cơ bản để tạo Account trên hệ thống kích hoạt cho các bác là xong ngay. được cái các bác bán năm nay vẫn được hưởng chiết khấu cho những lần gia hạn tiếp theo. Ưu tiên cho các bác liên lạc trước, em sẽ xin thêm nếu anh em mình thấy có ăn.

Hạng B2
9/7/12
292
264
63

Tks bác

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.