Hạng B2
13/3/11
251
7.806
93
Hôm nay rảnh nên đem em nó ra tắm rửa, đang phơi nắng cho em nó bỗng chợt nhớ ra là từ trước đến giờ mình chưa úp ảnh lên 4rum bao giờ nên lấy cái máy còi chụp vài tấm thử úp lên cho mấy bác ném đá, xe em M6 2005, nhưng đến 2006 em nó mới lăn bánh ra đời.
Khuôn mặt cười quen thuộc:

Em tập úp hình, sẵn khoe xe bèo cho mấy bác ném đá :)
" />

cái đầu vồ

" />

<a href=
" />
Xòe cánh phơi nắng

" />

<a href=
" />

Nội thất
" />
" />
Bộ đồ lòng
" />
Nguyên con

" />

" />
và cuối cùng là mông em nó:)
" />

" />
Cảm ơn các bác đã bỏ chút thời gian để ngắm em nó ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
mâm đẹp lắm,niềm đam mê của mình Mazda 6 đây mà....nhưng nay đã về nhà chồng mới

Hạng B2
13/3/11
251
7.806
93
Thanks bác vì đã cho em nó một cục... đường :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/3/11
251
7.806
93
Cảm ơn các bác đã có những lời có cánh cho em nó, vì em giữ kỹ nên mặc dù đã gần 7 năm rồi mà em nó vẫn còn tinh khôi lắm. Nhớ lại lúc đi xem mắt là lúc em nó đang bị...ế :oops:, hãng down từ 42 ngàn xuống còn 38 ngàn, em đang đi Ford Laser mon men lại xem thì nghe mấy anh saler bảo vậy, nghe đã quá, em liền đẩy vợ hai Ford đi để rước em nó về ngay, leo lên chạy rồi thì hối hận vì tại sao từ đó tới giờ mình không xài Mazda nhỉ
. Tuy là MT nhưng em nó lại được trang bị đầy đủ như AT: chỉnh âm thanh trên vô lăng, máy lạnh tự động, bốn thắng dĩa, bọc nỉ chống ồn hai hốc bánh sau. Máy thì êm như ru, chỉ có cái embrayage là hơi nặng một chút, nhưng đi riết rồi cũng quen.

@badboy_1207: bác nói đúng, em đang tìm cách đánh bóng đèn pha cho nó long lanh, bác biết có chỗ nào làm cái này ngon lành không?

@violeant: em cũng định gả để lên 7 chỗ ( vì nhà thêm người ) nhưng gom chưa đủ lúa nên tiếp tục trùm mền em nó chờ cơ hội:D.

@KPM: thấy vậy chứ thực tế ở ngoài em nó cũng có ... ghẻ bác ạ ( giống như câu:" nhìn xa giống Thanh Nga, nhìn gần giống ... cù lần" ), em giữ kỹ lắm nhưng cũng bị trầy lâm nhâm, nhưng em theo trường phái "có sao để vậy" nên không mang em nó đi spa, từ trước tới giờ em toàn tắm em nó ở nhà, lâu lâu mới mang đi tiệm để rửa.. khu:).

@Nê Hyếu: bác gả để lên M6 2013 phải không?, em thì đang mơ 7 chỗ, nhưng CX-9 mắc quá, rớ vô phỏng tay.