Hạng B2
21/10/11
489
15
18
E hy vọng mọi người ủng hộ em

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
Yeah...có 1 ng rồi...thank anniehoang nha
Ae đâu hết rồi vô ủng hộ e cái coi...ế quá nè...haha

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Đi đâu cũng được miễn vui là được!

Em thấy Vũng Tàu anh em đi nhiều rồi! Tìm tour nào lạ lạ chút thì Okay hơn!
Anh em đợt Tết còn lời hứa thăm Long Hải, làm Robinson đảo hoang, ăn chim đa đa gì đó.. sẵn tiện làm luôn cái tour ven biển từ Long Hải đến Bình Thuận khá nhiều chỗ lạ và đẹp!

Còn không thì chiến Vũng Tàu luôn cũng tốt!

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
Thấy ae vô ủng hộ e thấy vui ghê...ae vô típ đi...haha...Quyết đinh đầu tháng sau di luôn nhà...nay là mùa hè dẫn mấy pé đi biển là vui lắm nha....vũng tàu hay long hải gì cũng vui hết...ae đông vui là tốt rồi...

sti
Tập Lái
5/4/12
31
0
0
Re:Em thấy Box Bim im lặng đã quá lâu rồi, nay e lập thớt này rủ rê ae mình đi vũng tàu chơi

caubasg nói:
Đi đâu cũng được miễn vui là được!

Em thấy Vũng Tàu anh em đi nhiều rồi! Tìm tour nào lạ lạ chút thì Okay hơn!
Anh em đợt Tết còn lời hứa thăm Long Hải, làm Robinson đảo hoang, ăn chim đa đa gì đó.. sẵn tiện làm luôn cái tour ven biển từ Long Hải đến Bình Thuận khá nhiều chỗ lạ và đẹp!
Còn không thì chiến Vũng Tàu luôn cũng tốt!
FYI. cẩn thận các resort ở Long Hải nha bác. lần trước e có ra đây, dc 1 bác thổ địa kể rằng đa số các resort ở đây đều có.... (<span style=""color: #ffff00;"">ma</span>). vì khi xây dựng các resort này, đào đất lên thì toàn xương người...... :oops::oops::oops: tối e thức cả đêm, ko dám tắt đèn, ko dám ngủ lun.
Chúc mọi người đi vui vẻ

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Re:Em thấy Box Bim im lặng đã quá lâu rồi, nay e lập thớt này rủ rê ae mình đi vũng tàu chơi

Bác sti nói ghê quá......Nhưng như vậy thì càng hấp dẫn chứ sao......:D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Bác rủ hay ghê, em đang VT nè. Gia đình đi solo thôi :D
Lan sau mọi ng đi mà ngày đó em off thì em cũng đi