Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Em đang tiếc vụ cam 360. Em mua Xtrail bản 2.0 được hơn nửa năm. Lúc đầu thấy các bác nhận xét thì có vẻ cam 360 với 2 cầu không cần thiết lắm nên em tặc lưỡi quất luôn bản này. Về sau thì tiếc ạ.
Tiếc lần 1 hôm anh hãng anh ấy mời đi sự kiện đầu năm (ngày gia đình gì đấy em không nhớ tên). Xem các bác khác chơi trò dán kính xe xong dùng cam 360 đánh lái lùi chuồng. Xem xong thấy cũng mê mê rồi. Nhà em ngõ nhỏ có phen đỏ đít mấy bận mới lùi vào được.
Tiếc lần 2 là sau khi em dính vụ chạm mông với anh xe tải đoạn ngã tư Trần Duy Hưng, lại còn mới sáng ra. May chỉ va quệt nhẹ. Chỗ đấy buổi sáng thì các cụ biết rồi đấy, ngoằn ngoèo xe tải xe con tránh nhau xe máy chen nhau em đi đến nản.
Giờ em đang nghĩ xem có nên độ thêm cam 360 không. Có bác nào làm cái này rồi chỉ giúp em ạ. Hay tại em đi ngu? Có gì các bác chỉ giúp đừng cười em

Hạng B1
24/4/17
53
14
8
Cam 360 có thể độ thêm ở ngoài nhiều lắm, mà theo em có cam báo rẽ màn hình là đủ ..
Em thấy lúc đường đông xe máy vượt lên hoặc tự nhiên giảm tốc đi vào đoạn chếch trước mũi xe hơi khó nhìn. Em đã tận mắt chứng kiến một bác 4 bánh cạ vào mít một chị đi Grande cái rột mặc dù đang đi rất bình thường.

Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Em đang tiếc vụ cam 360. Em mua Xtrail bản 2.0 được hơn nửa năm. Lúc đầu thấy các bác nhận xét thì có vẻ cam 360 với 2 cầu không cần thiết lắm nên em tặc lưỡi quất luôn bản này. Về sau thì tiếc ạ.
Tiếc lần 1 hôm anh hãng anh ấy mời đi sự kiện đầu năm (ngày gia đình gì đấy em không nhớ tên). Xem các bác khác chơi trò dán kính xe xong dùng cam 360 đánh lái lùi chuồng. Xem xong thấy cũng mê mê rồi. Nhà em ngõ nhỏ có phen đỏ đít mấy bận mới lùi vào được.
Tiếc lần 2 là sau khi em dính vụ chạm mông với anh xe tải đoạn ngã tư Trần Duy Hưng, lại còn mới sáng ra. May chỉ va quệt nhẹ. Chỗ đấy buổi sáng thì các cụ biết rồi đấy, ngoằn ngoèo xe tải xe con tránh nhau xe máy chen nhau em đi đến nản.
Giờ em đang nghĩ xem có nên độ thêm cam 360 không. Có bác nào làm cái này rồi chỉ giúp em ạ. Hay tại em đi ngu? Có gì các bác chỉ giúp đừng cười em
Không cần thiết là không cần những chỗ đơn giản thôi. Vào chỗ nhiều xe tải, xe công thì có mà khóc. Con Xtrail bản 2.5 tầm hơn tỏi mà có cam 360 theo em là khá ngon. Bác thích thì cứ độ thêm cũng được.

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Mình hay đi công tác ở tình nên lấy bản Xtrail 2 cầu ban đầu không để ý cam 360. Về dùng rồi thấy khá tiện khi đi trong thành phố những hôm đường đông. Hôm nào để cho vợ lái cũng yên tâm

12/6/15
323
65
28
Trước em cũng để ý cam 360, theo em có nó thì dễ quan sát và xử lý tình huống. Nhiều giá trị với bác tài non, ít giá trị với bác tài già. Riêng em đi hơn 3 năm rồi nhưng các trường hợp như bác chủ thớt em xử lý cũng chưa nhuyễn. Không có gì là ngu cả.

Hạng B1
24/4/17
50
9
8
Các bác đi lâu rồi cho em hỏi khoản xăng cộ của em này thế nào ạ?

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Em lái rất lom dom mà từ hồi mua xe đến giờ đầu với đít chưa xước xát tí nào nhờ cái cam 360 này. Em khoe tí :D

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Độ thêm cũng đc nhưng phải khoan xe để đi dây bác nhé. Thằng bạn em định độ cam 360 cho con Latitude nhưng nghe thợ nói thế thấy xót xe quá nên chạy luôn :D

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Độ thêm cũng đc nhưng phải khoan xe để đi dây bác nhé. Thằng bạn em định độ cam 360 cho con Latitude nhưng nghe thợ nói thế thấy xót xe quá nên chạy luôn :D
Vậy hả bác? :( Em thấy cam 360 dễ quan sát nên ham quá. Này thì phải cân nhắc đã