Hạng B1
29/8/14
92
115
33
Như tiêu đề, em đang có nhu cầu tìm nơi đào tạo sát hạch B2 chất lượng và đảm bảo, mong các cụ/mợ có kinh nghiệm giúp đỡ, chỉ dẫn ạ!

Hạng B2
14/7/14
144
83
28
Bạn ở khu vực nào của Tp ?
- Hoàng Gia trên đường Ng Thiện Thuật Q3
- Tiến Bộ trên đường Tân Sơn Nhì Q Tân Phú
Có thể học phí cao hơn các nơi khác chút xíu nhưng bạn đc học đàng hoàng, ko phải đóng thêm các phí khác. Các trường khác có thể HP rẻ hơn nhưng khi tập xe thì bạn thường thì bạn phải đóng thêm tiền.
Chúc bạn chọn được nơi học phù hợp và ưng ý !

Hạng B1
29/8/14
92
115
33
Em ở Q9 ạ! Em thấy trung tâm sát hạch của Đại Học An Ninh liệu có ổn không ạ!

Hạng B2
23/7/14
341
481
63
36
Mình cũng vote cho Hải Nam 1 vé. Nằm ở 1 con hẻm phía sau bệnh viện Ung Bứu - Quận Bình Thạnh, học phí thấp, nhưng giáo viên dạy rất tận tâm, nhất là bà hiệu trưởng siêu khó, nhưng mà nhờ vậy học viên tiếp thu tốt thi lý thuyết hầu như lúc nào cũng đậu 100%, còn thực hành thì 97-98%. Chỉ có 1 điểm trừ là xe của trường đại đa số là Kia B và CD5 nên khá cũ rồi, khi học thực hành trên Củ Chi thì bạn sẽ được lái thêm Innova và Kia Morning (xe số tự động, hồi xưa mình học chưa có chiếc này).
Bên Hoàng Gia cũng ok, đi xe xịn không nhưng mà học phí lại cao.

• Like
Reactions: Bonhomme
Hạng B1
29/8/14
92
115
33
Cảm ơn sự tư vấn của các cụ ợ! Liệu ngoài Hải Nam ra còn địa chỉ nào khác nữa không ạ! Hải Nam khá xa chỗ em, đi lại hơi bất tiện ạ!

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
Ổn thế nào ạ phiền cụ nói rõ giúp em, như học phí, thây dạy, phương tiện,...
Tổng hết khoảng 6tr5, học thực hành trọn 3 tháng, mỗi tuần 2 buổi, có bãi xe sát hạch riêng nên thích tập xe cảm ứng lúc nào cũng đc, học xe tải 1.3 tấn với xe 5 chỗ (aveo hoặc vios), thầy nhiệt tình, dạy kĩ...

Đó là trước e học bên cơ sở Q1, còn trung tâm chính ở gần suối tiên thì không biết như thế nào, e nghĩ chắc cũng như vậy thôi.