Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Em tính đổi xe, có ai mua xe em không? Em cũng không bít bán đc nhiu nữa! Có gì các bác tư vấn dùm. thx các bác!

Tóm Tắt Thông Số
Xe Nhập Khẩu 2010
Xe mua đc 8 tháng chính chủ
2 Airbags
Kích thước : 3,535 X 1,595 X 1,480 (mm)
Dung Tích: 1000 cc (TH là 1086cc)
Mã lực 72 Hp (TH là 65 Hp,nhưng xe này hiện giờ chắc hơn số 72hp này :D)
Màu Xám Lông Chuột, Capo đen tuyền không kim tuyến( đen Benley)
KM đã chạy: 6600 km
Nhớt xài Mobil 1 Gold
Đã thay kèn sò Hella (Mercesdes)
Kính cách nhiệt Vkool loại cao nhất VK75 VK70
Tình trạng. ngoại thất và nội thất được bảo dưỡng rất rất kỹ chỉ ở SONAX Điện Biên Phủ.
Nội thất thì rất rất sạch và mới :D
Camera lùi zin theo xe nên rất rõ.
Đã độ pô rất tốt (cái này có lẽ em ko bán theo xe. Vì cái pô này ngon, em đã phải chạy nhiều cách để cho nó ngon nhất )
Có eyelids :cái này nhập khẩu 100% từ Korea rất đẹp, sắc nét
Lưới che tản nhiệt phía trước đã thay lại từ nhựa thành nhôm xi của nc ngoài, nên ko bong tróc như lưới sắt đem sơn.
1 amply DLS
1 SuB Sony Explod dòng Super Slim 1k2 wat :D (2 cái này cũng có lẽ ko bán theo xe lun :D)
Cách âm zin, rất êm, nói thật là em hơn Mazda 3 luôn. Chắc 100%. (tại em đổi từ Maz3 wa em này mà :D) Chẳng cần làm cách âm lại và khuyên là ko nên làm luôn!
Cuối cùng : đây là chiếc xe , dòng xe, tốt để chạy thành phố và những chuyến đi ko quá xa. Vẫn còn phân vân lắm, vì xe này do em tự lựa trong ca đống xe, chạy hết showroom này tới showroom kia. Hiện giờ là máy móc đã trơn tru nên chạy rất rất nhẹ.

Sẽ up hình sau

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Haizz tại thấy chiếc koup trắng kia hay quá nên nhen nhúm ý định :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
thêm 1 chiêu độc dành cho ai làm sales, cứ khinh khỉnh trước mặt khách hàng là thế nào khách hàng í cũng quyết định đổi xe để trả thù :D
chúc Kombat bán được xe, em thì ko rành vụ giá cả, em cũng chưa có ý nghĩ bán xe vì em biết chắc ko ai thèm mua xe em cả :mad: chơi siêu xe nó có cái khổ zị đóa

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
tam.kfc nói:
có điều kiện lên Koup thì ai mà chả ham bác nhỉ

Bữa đi thử xe gặp bác Kombat thấy máu lắm rùi. Đổi xe đi bác.

Hạng D
9/2/10
1.359
510
113
37
KOUP trắng hết xe mới rồi bác KOM ơi,đỏ cũng hít ^^

Status
Không mở trả lời sau này.