Hạng B2
6/11/15
160
101
43
27
Nơi ngủ nghỉ thì các bác có rất nhiều lựa chọn 5* thì có mường thanh mới khai trương nằm ngay trục đường nguyễn Tất thành. Hoặc 2 bà trưng nằm trên đường 2 bà trưng( các bác nên ở khách sạn này vì vị trí ngay ở trung tâm thành phố). 4* thì em thấy sài gòn-ban mê là ok nhất nó nằm chình ình ngay ngã 6 ạ. Các khách sạn khác thì các bác có thể tham khảo trên web. Homestay ở bmt cũng nhiều ạ.
Tới thì phải đi thưởng thức ẩm thực 3 4 miền ở đây. Vì dân ở đây là tứ xứ nhưng coi nhau như ae một nhà :)).
Em giới thiệu cho bác Page Bmt Có gì? Các bác cứ vào facebook gõ vào nó sẽ ra có cả review và địa chỉ đầy đủ. Nhưng cũng có cái ngon cái tạm đc còn k có cái dở nha bác :) nhưng nhất định phải ăn bánh ướt bmt chính hiệu ở trần nhật duật em thấy món này dạo đây khá hot. Quán cafe em khuyên các bác không nên uống ở làng cà phê trung nguyên vì cafe nó k đúng gu bmt. Em giới thiệu quán cafe phong cách bà con êde là ARUL COFEE 17-19 trần nhật duật.
chơi thì bmt điểm du lịch cách thành phố khá xa. Ví dụ KDL buôn đôn cách tầm 30km
Thac draynu draysap 20km ( bác nào đi ql 14 thì nó ở ngay cầu 14 có cái bảng to đùng)
hồ lắk 40 km vô đây ăn nhậu chụp choẹt khi hoàng hôn cũng rất đẹp
Bác nào cần thêm thông tin gì cứ hộp thư cho em em sẽ trả lời ngay và luôn ạ. Em viết sơ sơ v thôi ạ:))
khuyên các bác tới khu du lịch đừng mua lông vs các sản phẩm làm từ ngà voi vì nó toàn giả hoăc từ bột vụn ép cả nhé!

Hạng B2
27/11/12
228
30.364
93
Nguyên cái bài dài vậy, hay vậy, co cả chó và chủ...toàn thấy khen...nước mía...khô lời với các bác

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Thiệt là hâm mộ bác Gà lặc quá đi mà. Đúng là làm marketing cho 1 hãng xe Đức có khác sướng thiệt đấy mượn đc nguyên quả Touareg của sếp đi phượt em thấy thiệt là GATO quá đó mà :D

Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Sếp bác có nhân viên tốt ghê, bôi hộ cana lên kính, có khác j bô giấy giáp lên kính ko nhỉ ha ha ha ha. Cana nó tẩy mạnh vì nó các hạt vậy lý gây mòn mạnh, loạng quạng lúc nhận xe sếp bác lại có quả kính chắn gió màu nhám, ăn chơi đừng hỏi :3dcuoi:

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Sếp bác có nhân viên tốt ghê, bôi hộ cana lên kính, có khác j bô giấy giáp lên kính ko nhỉ ha ha ha ha. Cana nó tẩy mạnh vì nó các hạt vậy lý gây mòn mạnh, loạng quạng lúc nhận xe sếp bác lại có quả kính chắn gió màu nhám, ăn chơi đừng hỏi :3dcuoi:
Kính là hợp chất silicat, cana tương tự xăng, tẩy khá mạnh nhưng ko phản ứng với kính. Nó chỉ tẩy những chất hữu cơ và chất bẩn bám lên kính thoai :D an tâm ợ :D

• Like
Reactions: plato_nth
Hạng B1
18/4/15
55
21
8
45
Vãi bác chủ. Đi du lịch với con cờ hó. Quảng cáo xe hơi nhiều. Dìm hàng em ếch.