Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Chào các ace os
Sáng nay có việc chở bà cả đi sài gòn mà lòng không vui, buồn bực trong người phần vì đói, chưa được cafe. Em vừa chạy được khoảng 10' thì bị các anh BD giương súng ngắm bắn rồi( em nghỉ thầm chắc là một ngày không vui sẽ đến) nhưng không sao em luôn tuân thủ tốc độ. Khi chạy đến ngã4 bình phước thì hỡi ơi 1 hàng xe dài, thế thì phải chạy lane trong thôi( cũng có nhiều ánh mắt không vui nhìn em , cho em xin lỗi ae 2b nếu mấy anh không được vui) chuyện gì đến thì cũng đến. Em được các anh dừng xe, vừa dừng xe lại, móc đt cùi ra bật ghi âm bỏ vào túi, chưa kịp xuống xe thì bị ( qcbx) cảnh báo là có cam.
Đây là cuộc đối thoại, em chỉ tóm tắt:
xxx: anh cho xem giấy tờ
em: là sao sếp
xxx: anh vượt phải
em: ở đây có 2 lane, tôi đi lane bên phải sao gọi là vượt phải
xxx2: hơigià: chào em , đường này có 2 lane em chạy lane trong là sai rồi , lane này là dành cho 2b
xxx1: đây là qui định của sở gtvt tphcm
em: vậy các anh cứ lập bb đi, tôi sẽ ghi ý kiến vào
xxx già: bla, bla.
cuối cùng không có cái bb nào
.https://youtu.be/q1bNIYbzL4k

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
em đi đường này hàng ngày, tuy nhiên không dám đi làn bên phải như bác chủ, chỉ là lâu lâu có xe xin vượt (em đi chậm) thì em nép vô thôi, tuy nhiên cũng ko yên tâm lắm vì em cũng không muốn bị hành.

Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
em đi đường này hàng ngày, tuy nhiên không dám đi làn bên phải như bác chủ, chỉ là lâu lâu có xe xin vượt (em đi chậm) thì em nép vô thôi, tuy nhiên cũng ko yên tâm lắm vì em cũng không muốn bị hành.
Em cũng giống như bác này, chỉ thỉnh thoảng quởn lên thì vào lane trong định kiếm người cãi nhau, nhưng mấy lần rồi lại chả gặp mấy ảnh đứng.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
đường 2 lane ko có biển báo 411/412 thì phang thôi, 2b 4b gì cũng zậy, cần thì đi, gấp thì đi, an toàn thì đi, ai nói j ai... kkkk

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN