Hạng B2
23/3/15
106
91
28
40
Chào các bác
Sau 5 năm bị csgt thổi lại lần nữa. Lần đầu tim đập cờ him run.
Lần này, như clip, em thấy đèn vẫn xanh mà các xe trước dừng nên em lách phải chạy lên. bị thổi lại. Công nhận lợi ích cập nhật thông tin trên này nên khi bị thổi, không cảm giác run gì cả - Vì em lưu thông làn phải.
Em: đèn đỏ hả anh? (vì em nhìn kĩ còn xanh)
CSGT: tôi yêu cầu các phương tiện dừng lại. anh biết lái xe không.
Em: oh xin lỗi tại tui không thấy.
CSGT: nhậu chưa?
Em: không hề :). "Do em mới đá banh về".
Em định hỏi lại: nhậu ko mà ko dám :D

Sau đó em được cho đi.
Anh này dễ thương các bác nhỉ.

Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Do đang bận giải quyết xóa ùn tắc nên tha cho anh thôi. Câu dễ thương nhất là "Nhậu chưa?" ngụ ý hỏi anh chủ có thích nhậu hay không, đợi tui giải quyết thông thoáng khu vực này rồi ta cùng đi nhậu, vậy mà anh ko đáp lại :D

Đây là QL50 đoạn qua Cần Giuộc hả anh chủ?

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Do đang bận giải quyết xóa ùn tắc nên tha cho anh thôi. Câu dễ thương nhất là "Nhậu chưa?" ngụ ý hỏi anh chủ có thích nhậu hay không, đợi tui giải quyết thông thoáng khu vực này rồi ta cùng đi nhậu, vậy mà anh ko đáp lại :D

Đây là QL50 đoạn qua Cần Giuộc hả anh chủ?
Ảnh hỏi nhậu chưa? nếu chưa thì đậu lại kia chút ảnh xong ảnh dẫn đi nhậu (tốt ghê)

Hạng B1
27/3/16
82
119
33
31
Đi ngoài đường gặp nhiều người giống anh chủ lắm,ai ra đường thì cũng có việc,cũng muốn nhanh,thấy đèn xanh mà mấy xe đằng trước ngừng lại không chạy là biết đằng trước kẹt rồi,nhiều người cứ đá đèn bấm còi thúc đi cho bằng được.

Hạng D
19/11/15
1.083
3.258
113
Các xe phía trước dừng là có lý do bác ạ. Mình đi sau không thấy đừng nên vội. Dã sử có chướng ngại vật thì xe gần nhất biết được rõ nhất, họ thấy qua được thì tìm cách qua. Các xe sau đi theo xe phía trước.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
17/9/14
879
3.094
93
Thấy bác chủ " xe chỉ luồn kim" nên chặn hỏi " nhậu chưa" .Bác mà có hơi men thì cái tít giật phía trên đảo chiều liền hà .:3duongbiahutthuoc:

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Anh csgt đúng mà ! Người điều khiển giao thông có quyền cao nhất khi điều khiển gt rồi ! Bác chủ nóng lòng vượt lên làm chi ? Ảnh giận vì mắc điều tiết gt xe đang kẹt mà bác chủ còn lấn nữa :) !