Hạng B2
16/12/09
183
483
63
Như tiêu đề. Em cần 1 em Pajero Sport D-MT để cho ông anh chạy Grab. Khu vực Gò Vấp. Không biết Mitsubishi có liên kết với Grab khuyến mại cho người mua xe chạy Grab như Nissan không ạ? Nếu em chọn màu khác ngoài 4 màu có sẵn thì có tốn thêm chi phí không? Kính nhờ các bác sale tư vấn giúp. Mua trong tháng 9 này. Cảm ơn các bác trước.

Hạng B2
16/12/09
183
483
63
Cảm ơn các bác, em đã trả lời inbox rồi ah. Chắc khoảng cuối tháng này là chốt luôn.

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Cảm ơn các bác, em đã trả lời inbox rồi ah. Chắc khoảng cuối tháng này là chốt luôn.
Cho em hỏi xíu, bác chốt ở đại lý nào zậy? Nếu chưa thì tới với em, em khuyến mại deco xe theo hình này cho bác nhé
Em xin giá xe Pajero Sport MT máy dầu. Sài Gòn.
Em xin giá xe Pajero Sport MT máy dầu. Sài Gòn.

Như tiêu đề. Em cần 1 em Pajero Sport D-MT để cho ông anh chạy Grab. Khu vực Gò Vấp. Không biết Mitsubishi có liên kết với Grab khuyến mại cho người mua xe chạy Grab như Nissan không ạ? Nếu em chọn màu khác ngoài 4 màu có sẵn thì có tốn thêm chi phí không? Kính nhờ các bác sale tư vấn giúp. Mua trong tháng 9 này. Cảm ơn các bác trước.
Chào Anh! anh cần hỗ trợ về giá và CTKM tốt trong tháng thì alo e nhé! 0938 652 671(Ms.Nga). Anh lấy xe thì đại lý e gần anh nhất đó, cần hỗ trợ thì báo e nha, e cám ơn.

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Con này giờ còn hàng ko các bác? Tiêu chuẩn khí thải EU2 liệu có đk được ko?
ko đủ lúa PS 2018 nên nghía em này he he