1/Là em xin Mod mở thêm mục Offroad như bên OF (otofun.com) ấy. Tại em thích xem mấy cái hình off road lắm mà lâu lâu mấy bác mới làm 1 cữ làm em thèm wá. OS mình có xe đi offroad mà. Mong Mod nâng cấp 1 chút nhé.
2/Mod có thể mở 1 mục trả lời câu hỏi về ôtô đựơc kô ạ?(Vd:máy móc, thiết bị trên xe, phanh,...) để cho anh em có thể giải đáp thắc mắc.
Thanks Mod nhiều

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: Em xin góp ý xây dựng diễn đàn 1 chút (nếu phạm thượng xin thứ lỗi)

Xin trả lời bác như sau:
1. Trước đây OS đã box CLB xe 4x4, tuy nhiên sau 1 thời gian không có bài vở gì nhiều nên đã đóng lại. Hiện chúng tôi chưa có ý định mở lại box này vì thực tế thành viên OS chưa offroad nhiều nên không có bài vở gì nhiều
2. Bác mới vào OS nên chắc chưa đi xem hết các chuyện mục của OS. OS đã có phòng kỹ thuật là nơi chuyên giải đáp các vấn đề kỹ thuật liên quan đến xe từ những ngày đầu cơ bác ạ. Đây là thế mạnh của OS đấy. Chịu khó đi xem kỹ đi bác nhé

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

em còn nhỏ mà ......từ từ học hỏi thêm em nhé ....mong em tiến bộ hơn khi tham gia OS

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

vô mấy cái chi hội mà xem hình bác ạh, nhiều lắm:)

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Thàng viên mới xin chào các Bác!
Các Bác trong ban điều hành cho em góp ý 1 tí nha!
1> Để duy trì diễn đàn này BĐH cần một nguồn kinh phí không phải là nhỏ(em ko dám xen vào). Em thấy trên mãnh đất OS này các Bác còn hoang phí nhiều quá. Ở mỗi tần các Bác có thể lấy một phần đất bằng diện tích bên phần "login" dành cho quảng cáo thì có thêm nguồn thu khá lớn đó các Bác (em nghĩ các bác biết điều này). Khi kinh phí dồi dào thì diễn đàn của hội OS sẽ hòanh tráng thêm và phần thưởng dành cho các Bác O.S.O.M . . . và các hội viên tích cực sẽ nặng ký hơn các bác nhể?
2> Các Bác cho em hỏi: Trên nội quy OS em ko thấy quy định mỗi thành viên phải viết mấy bài trong tháng, hay đăng ký làm thành viên rồi mà ko pót bài thì các bác mop, min . . . có del cái nick của em ko? em lo lắm! (Kiến thức về 4B em yếu lắm ko dám tham gia).
Chân thành góp ý và chờ hồi âm của các bác!

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Vô tư đi các bác , trong diễn đàn của chúng ta có người là tiến sỹ về động cơ đốt trong và kết cấu khung vỏ xe cơ giới ở nước ngoài , tham gia từ 2004 mà chưa hề có bài nào đó , ổng chỉ ngồi coi thôi .;)

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

không post thì sao mà lộ hả bác Páo?:D

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: Sweety

Thàng viên mới xin chào các Bác!
Các Bác trong ban điều hành cho em góp ý 1 tí nha!
1> Để duy trì diễn đàn này BĐH cần một nguồn kinh phí không phải là nhỏ(em ko dám xen vào). Em thấy trên mãnh đất OS này các Bác còn hoang phí nhiều quá. Ở mỗi tần các Bác có thể lấy một phần đất bằng diện tích bên phần "login" dành cho quảng cáo thì có thêm nguồn thu khá lớn đó các Bác (em nghĩ các bác biết điều này). Khi kinh phí dồi dào thì diễn đàn của hội OS sẽ hòanh tráng thêm và phần thưởng dành cho các Bác O.S.O.M . . . và các hội viên tích cực sẽ nặng ký hơn các bác nhể?
2> Các Bác cho em hỏi: Trên nội quy OS em ko thấy quy định mỗi thành viên phải viết mấy bài trong tháng, hay đăng ký làm thành viên rồi mà ko pót bài thì các bác mop, min . . . có del cái nick của em ko? em lo lắm! (Kiến thức về 4B em yếu lắm ko dám tham gia).
Chân thành góp ý và chờ hồi âm của các bác!
Cám ơn bác...
...chính sách ưu đãi,rãi thãm đỏ....chiêu hiền đãi sĩ cũa OS đó bác