Tập Lái
23/10/15
24
0
8
35
Em xin lỗi các bác,em mới 22 tuổi đang là xinh vien.em có lập tốp pic hỏi va chạm với xe oto,chuyện là thật,nhưng có điều em là người đi xe máy.em sơ nên hỏi ngược lại, thật sự em đang đi xe gần nhà,một anh xăm trỗi lùi xe ra,quẹt vào em.em sợ quá phóng xe chạy,họ đuổi theo em qua 2 cây số e voi thoát,chắc do em làm xước xe họ,hoặc quẹt nhẹ xe máy nên họ lùa,em ngõ họ biết biển số xe em nen có khi tìm ra nhà em đến bắt em,em sợ họ báo công an bắt em,em sẽ bị bắt, lúc đó em chạy vì nếu ko chạy sẽ bị đánh,dân Giang hồ ko cần biết minh đúng hay sai bọn nó đánh hết, các bác cho em hỏi liệu nó báo công an ko,vì bọn ngóng hồ hay có mối quan hệ than với công an nen sẽ tìm ra.sự việc moi hom qua

Tập Lái
23/10/15
24
0
8
35
Nưng
a nên đọc lại topic của a hồi nãy,câu trả lời nằm trong đó đấy!
nhung a lai xe kia săm trỗ đầy mình,em sợ là xã hội đen,mà xã hội đen hay quen nhiều cong an,họ báo cong an. Rồi thêm tí mắm muối. Như em đâm gãy chân họ,nát xe,bắt phạt em.a ta nhớ biển xe máy e, mà bác cho e hỏi .nếu công an điều tra biển xe máy thì bao gio điều tra duoc a

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Nhóc à, em sinh viên 22t, sắp ra trường -> trưởng thành rồi, nên học tự chịu trách nhiệm những gì mình gây ra nhá. Vd : khi quẹt xe thì dừng lại, nếu lổi của mình thì xin lỗi ... Thế thôi ! Thì dù có xăm mình cũng ko làm gì nhóc cả ( đâu phải ai xăm mình cũng hồ đồ , huống chi địa bàn gần nhà của nhóc nữa ( hàng xóm rất dể thông cảm).

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Sinh viên mà viết sai chính tả tùm lum vậy em? Mới đọc thấy ghi chữ XINH VIÊN là muốn chọi gạch rồi, hotboy à?
Em xem quy định về lùi xe oto có trong luật giao thông đường bộ. Chỉ được phép lùi xe tại nơi đỗ xe (đậu xe). Trường hợp này nếu họ lùi xe từ trong hẻm (ngõ) tra đường thì họ sai hoàn toàn. Cứ ngồi chờ Công An tới nhà rồi xin họ dựng lại hiện trường, lấy luật in sẵn ra ném vào mặt thằng vai u thịt bắp xăm mình não ngắn đó. Niềm nở mới các chú CA lập biên bản nó và bắt nó đền vì làm trầy xe của em nhé.
Nếu là sinh viên thì phải biết mình đại diện cho giới trí thức, mà trí thức thì phải nắm luật nhé.
Học lại chính tả đi, vừa đọc vừa dịch khó chụi quá. Chấm, phẩy dấu cách búa xua hết à. Bực mình! Có sai thì sai ít thôi, chữ nào khó quá ghi sai thì thôi, mấy cái chữ này mà ghi sai thì ....

Tập Lái
23/10/15
24
0
8
35
ý em là,em sơ công an và ông ta đến nhà, bắt lên phường,rồi lấy biên bản hiện trường quy thêm tội nặng như đâm nát xe, rồi đâm gãy chân người đó khi ra xem, xong bỏ chạy,liệu họ có thêm mắm muối ko ạ,em đang hoc năm thứ 4 mà, liệu công an có đến bắt em ko ah

Tập Lái
3/1/15
19
21
28
SG
ý em là,em sơ công an và ông ta đến nhà, bắt lên phường,rồi lấy biên bản hiện trường quy thêm tội nặng như đâm nát xe, rồi đâm gãy chân người đó khi ra xem, xong bỏ chạy,liệu họ có thêm mắm muối ko ạ,em đang hoc năm thứ 4 mà, liệu công an có đến bắt em ko ah
Hên xui....:3dcuoi: