Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
Các Bác khóa nick của em hơn 1 năm rồi ạ, em đã hiểu những việc mình làm là sai và đã gửi thư mong các Bác thông cảm !
Trong thời gian đi "tập trung cải tạo", em tự đánh giá em cải tạo tốt . Vợ em cũng bảo em tái hòa nhập cộng đồng được rồi sao Min Mod diễn đàn ko cho chồng vào tham gia !?
Em viết thư này mong các Bác một lần nữa thông cảm cho em và không khóa nick của em nữa ... em xin cảm ơn và chúc các Bác có những ngày nghỉ vui vẻ bên người thân nhân ngày tết độc lập !

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
31/8/17
2
1
3
67
Các Bác khóa nick Vua Nui của em hơn 1 năm rồi ạ, em đã hiểu những việc mình làm là sai và đã gửi thư mong các Bác thông cảm !
Trong thời gian đi "tập trung cải tạo", em tự đánh giá em cải tạo tốt . Vợ em cũng bảo em tái hòa nhập cộng đồng được rồi sao Min Mod diễn đàn ko cho chồng vào tham gia !?
Em viết thư này mong các Bác một lần nữa thông cảm cho em và không khóa nick của em nữa ... em xin cảm ơn và chúc các Bác có những ngày nghỉ vui vẻ bên người thân nhân ngày tết độc lập !
Mơ đi cưng, anh quen gần hết min mod mà đi bụi hỏng có ngày ra nè

Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
Mơ đi cưng, anh quen gần hết min mod mà đi bụi hỏng có ngày ra nè
iem nghĩ Min Mod cũng tạo cơ hội cho người lầm đường lạc lối quay về hòa nhập với cộng đồng chứ bác !

Tập Lái
21/12/23
0
3
2
51
@lamnk và min mod
Cái nick Q Bond của e từ năm 2007 ( 15 năm đu bám cái trại CNL này rồi). E mới thay cái laptop, vào CNL thì quên mật khẩu- hệ thống gửi lại mk theo mail .. yahoo. Mà yahoo thì không còn vào được nữa.
Ké theo thớt này vì không đăng bài mới được nếu chưa đủ 10 bài.
Nick Q Bond của e có số đt xác thực là số đt e đang dùng luôn.
Mong min mod cho e xin lại cái nick này nhé.
Gia đình đội ơn

• Like
Reactions: lamnk
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
@lamnk và min mod
Cái nick Q Bond của e từ năm 2007 ( 15 năm đu bám cái trại CNL này rồi). E mới thay cái laptop, vào CNL thì quên mật khẩu- hệ thống gửi lại mk theo mail .. yahoo. Mà yahoo thì không còn vào được nữa.
Ké theo thớt này vì không đăng bài mới được nếu chưa đủ 10 bài.
Nick Q Bond của e có số đt xác thực là số đt e đang dùng luôn.
Mong min mod cho e xin lại cái nick này nhé.
Gia đình đội ơn
Đã nhận tín hiệu của a
A vui lòng pm sđt của nít cũ