Tập Lái
21/5/12
1
0
0
Em đọc quảng cáo thấy ngày 28.06 này Euro Auto khai trương trung tâm BMW mới ở Long Biên đầu tư mạnh cả trăm tỉ cho phần sửa chữa, phen này các bác ở Hà Nội được dịch vụ mới keng tận răng, khỏi phải kêu la ném đá um sùm như các bác thread bên kia nữa. BMW năm nay chắc gặp năm hạn nhỉ, hết vụ trốn thuế chuyển giá, đòi truy thu thuế bị báo chí khui ra đánh tơi bời giờ các bác hè nhau kêu rêu chất lượng phục vụ dữ quá. Hy vọng có showroom mới thì làm ăn cũng đàng hoàng tấn tới cho Bimmers Việt Nam đỡ bức xúc nhỉ.

Tập Lái
29/11/11
5
5
3
Nghe ao hồ đồn là bác BIM đã "lách" đựơc tám mươi mấy tỷ tiền thuế, nên bây giờ chỉ thêm mừơi mấy tỷ nữa là đủ xây cái showroom ngất trời roài :d mà muốn thu hồi mười mất tỷ này cũng dễ lắm nè các bác, canh me mấy Bimmer đầu tiên đưa xe vào xửơng mà "thịt", thế là đủ sổ hụi :)) hehe, e dzọt kẻo các bác lại ném đá em

Hạng B1
1/4/11
87
6
8
Sài Gòn
Xong vụ này thì hải quan sẽ tính thuế tăng lên thôi. Giá tăng thì option về Việt Nam sẽ tăng và sẽ ít lại cũng là chuyện bình thường
Từ đầu năm thấy Euro Auto tăng giá tất cả các dòng xe chắc cũng là nguyên nhân ở trên

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
BaoHiemLibertyVN nói:
Hoành tráng quá. Bao giờ BMW đầu tư vào Sài gòn đây
Thiếu thông tin như bác, sao mà bán đc bảo hiểm cho Osers.
Showroom to vật vã bên PMH của BMW có từ 2008.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Không biết EA hầu các bác hay các bác lại đi hầu EA nhỉ?