Tập Lái
8/2/17
4
1
3
42
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 7
Địa chỉ
549A - 553 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP. HCM.
Số điện thoại
0907554455
GIẢI PHÁP BẢO VỆ CHIẾC XE CỦA BẠN
Có rất nhiều giải pháp để bảo vệ một chiếc xe. Có người thì dán decal, phủ nano để bảo vệ "thân thể" của chiếc ôtô. Có người thì dán film cách nhiệt giúp "giải nhiệt" giữa tiết trời nắng nóng, oi bức...
Nhưng, có khá ít "bác tài" quan tâm đến việc bảo vệ gầm xe của mình. Với điều kiện đường xá ở Việt Nam chưa thật sự tốt...lúc cao lúc thấp, ổ gà thoắt ẩn thoắt hiện. Hay Sài Gòn phố thì chật, người thì đông, viễn cảnh va quẹt xe khi lưu thông luôn rình rập các chủ xe...
Vậy quả thật, "độ" quả bảo vệ gầm xe ngon ngon cũng là việc RẤT NÊN làm (trước khi quá muộn). Với thiết kế và xuất xứ từ Mỹ, EZLIP được xem là sản phẩm hỗ trợ tối ưu giúp các chủ xe tự tin hơn trong việc di chuyển chiếc 4 bánh của mình.
✔️Hàng Made in USA có sẵn, không phải chờ đợi
✔️Kích thước chuẩn, phù hợp với mọi loại xe
✔️Miễn phí lắp đặt, không cần khoan hay bắt ốc làm xấu ngoại hình xe
✔️Tăng thêm độ "ngầu" và mạnh mẽ cho chiếc xe
Link dán Ezlip trực tiếp tại Đức Thịnh: https://www.youtube.com/watch?v=8QykjaFbfdM&feature=share
☎️ Hotline : 0907 55 44 55 (Ms. Vi)
Địa chỉ : 549A - 553 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP. HCM.
EZLIP - GIẢI PHÁP BẢO VỆ CHIẾC XE CỦA BẠN

EZLIP - GIẢI PHÁP BẢO VỆ CHIẾC XE CỦA BẠN EZLIP - GIẢI PHÁP BẢO VỆ CHIẾC XE CỦA BẠN EZLIP - GIẢI PHÁP BẢO VỆ CHIẾC XE CỦA BẠN

Tập Lái
8/2/17
4
1
3
42
Hi bác,
Bên em có loại Pro giá 1.580k nhé bao công lắp đặt luôn nhé bác!!!
Nếu được bác qua 549 Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Quận 7 em ướm thử cho bác xem, không vừa ý thì thôi nhé!
Bác gọi cho Vi: 0907 55 44 55 khi cần thêm thông tin các loại nha!
^_^

Tập Lái
8/2/17
4
1
3
42
Em chào bác,
Bộ dán gầm cho là dòng xe gầm thấp:
- Loại pro ( màu đen) : 1.580.000
-Tùy vào màu áo xe của mình để chọn màu tương thích ạ, nếu chưa chọn được màu em có thể tư vấn thêm cho mình ạ
Bên em bao công lắp luôn rồi nhe bác
Nếu được bác qua 549 Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Quận 7 em ướm thử cho bác xem, không vừa ý thì thôi nhé!
Bác gọi cho Vi: 0907 55 44 55 khi cần thêm thông tin các loại nha!
^_^