Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
F.F Titanium ○17 (Từng bc' trãi nghiệm từng bc' chia sẻ chung nhe')
Đầu tiên mìh nói: Ký hiệu đúng đời F.F Titanium Sedan 2017 là như hình. Bác nào cũng đã rc' thì xem coi fai~ đúg v ko nha :)

Mức tiêu thụ thì như v nè: Mới àh chưa thử, để e chạy vài chyến báo cáo xem :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dung4336
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM

Có ai hỏi gắn để làm j`?: Riêng tui gắn thấy chuẩn & để nhìn e đc rõ hơn :)

Bổ sung: Có những bác đã biết mìn rồi! Chắc khi tìh cờ lướt qa topic này đọc sẽ hiểu./.

-->Còn nhữg bác ko biết j` về mìn, mìh xin thưa là vầy: Trường hợp xe mìn, vì xe mìn mui hơi dài (đối vs các đại ca thì e ko bàn), riêng mìn tọa độ canh mui hơi pị iu' nên mìn muốn gắn cái logo TO như thế, hay cái khi đường đông thường bị xe máy tạt đầu bất chợt cũng ko lo sợ nữa, có tâm Logo TO để nhìn mìh lách tránh né mấy bác xe máy đúng lúc và kịp thời bảo vệ e xe của mìn [Đó là vì sao e gắn]

...Còn vấn đề riêng e nghĩ, khi mìn nhìn vào bất kỳ con xe nào từ xe độ đến xe đơn giản mà có những cái đặc điểm hơi khác khác "theo cách nhìn của mỗi ng", thường họ ko fải làm gắn chơi, có những xe có những phong thủy riêng của họ

_ Ngoài ra những xe bình thường quan điểm của họ chỉ gắn cho đẹp, cho phong cách thì e ko dám nói tới nha (Ngta thích thì ngta cứ làm thôi, đẹp thì mìn cũg thích & chỉ ngắm nhữg xe đó lắm)

*Cái này e cũng nói vui tí: E rất thích nhiều ng chê xe e chê xe e đi, đừng ai gắn cái Logo To đùng như thế <xấU Quắc àh>, vì xe e cũng chẳng có độ j` đâu, độc quyền chỉ có vậy thôi hà...hihi :D*

{Và cái topic này của e ko fải đưa lên để ganh đua hơn nhau về F.F, mà là chia sẻ cho nhau từ từ về Titanium, xe mìh hiện tượng như thế xe bn có bị giống vậy ko??? đại khái đại khái là vậy. Mìn còn íu lắm, mời m.n đóng gop' xin đa tạ Ạ!!!}

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phoangphuc
Tập Lái
6/9/17
9
0
1
32
View attachment 1382712
Có ai hỏi gắn để làm j`?: Riêng tui gắn thấy chuẩn & để nhìn e đc rõ hơn :)

Bổ sung: Có những bác đã biết mìn rồi! Chắc khi tìh cờ lướt qa topic này đọc sẽ hiểu./.

-->Còn nhữg bác ko biết j` về mìn, mìh xin thưa là vầy: Trường hợp xe mìn, vì xe mìn mui hơi dài (đối vs các đại ca thì e ko bàn), riêng mìn tọa độ canh mui hơi pị iu' nên mìn muốn gắn cái logo TO như thế, hay cái khi đường đông thường bị xe máy tạt đầu bất chợt cũng ko lo sợ nữa, có tâm Logo TO để nhìn mìh lách tránh né mấy bác xe máy đúng lúc và kịp thời bảo vệ e xe của mìn [Đó là vì sao e gắn]

...Còn vấn đề riêng e nghĩ, khi mìn nhìn vào bất kỳ con xe nào từ xe độ đến xe đơn giản mà có những cái đặc điểm hơi khác khác "theo cách nhìn của mỗi ng", thường họ ko fải làm gắn chơi, có những xe có những phong thủy riêng của họ

_ Ngoài ra những xe bình thường quan điểm của họ chỉ gắn cho đẹp, cho phong cách thì e ko dám nói tới nha (Ngta thích thì ngta cứ làm thôi, đẹp thì mìn cũg thích & chỉ ngắm nhữg xe đó lắm)

*Cái này e cũng nói vui tí: E rất thích nhiều ng chê xe e chê xe e đi, đừng ai gắn cái Logo To đùng như thế <xấU Quắc àh>, vì xe e cũng chẳng có độ j` đâu, độc quyền chỉ có vậy thôi hà...hihi :D*

{Và cái topic này của e ko fải đưa lên để ganh đua hơn nhau về F.F, mà là chia sẻ cho nhau từ từ về Titanium, xe mìh hiện tượng như thế xe bn có bị giống vậy ko??? đại khái đại khái là vậy. Mìn còn íu lắm, mời m.n đóng gop' xin đa tạ Ạ!!!}
Bác cho cảm tưởng hàng ghế sau giúp e với, ngồi 3 người chầt không ạ

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bác cho cảm tưởng hàng ghế sau giúp e với, ngồi 3 người chầt không ạ
Xin chào! Bác có fb ko? Có thì cho mìh (cụ thể đ/c email), hôm nào mìh Live trực tiếp trong Fb cho bác xem. Còn ko thì để mìh chụp hìh sau rùi up lên cho bác xem nhe' ;)
(Vì cũng tùy theo ng Cao - Lùn - Ốm - Béo ngồi sau có chật ko? Như mìh thì thấy thoải mái rộng rãi lắm, riêg thằng e mìn nó Béo tạ mấy mà lên xe cứ thík ngồi sau "để dễ lăn ra ngủ"). Vs đi 2 ng mà ngồi sau có cả cái khay như cái bàn để đc 2 ly cf s~ ngồi mà nhâm nhi khỏi pùn ngủ...hehe). Rồi để mìh up lên cho xem, chờ nhé bác :)
....
Nay có hìh rùi nè, ghế sau lớn vậy thôi nhe' bác @lephuc1611 ;)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/1/16
474
258
63
Xin chào! Bác có fb ko? Có thì cho mìh (cụ thể đ/c email), hôm nào mìh Live trực tiếp trong Fb cho bác xem. Còn ko thì để mìh chụp hìh sau rùi up lên cho bác xem nhe' ;)
(Vì cũng tùy theo ng Cao - Lùn - Ốm - Béo ngồi sau có chật ko? Như mìh thì thấy thoải mái rộng rãi lắm, riêg thằng e mìn nó Béo tạ mấy mà lên xe cứ thík ngồi sau "để dễ lăn ra ngủ"). Vs đi 2 ng mà ngồi sau có cả cái khay như cái bàn để đc 2 ly cf s~ ngồi mà nhâm nhi khỏi pùn ngủ...hehe). Rồi để mìh up lên cho xem, chờ nhé bác 
EM đang dinh đổi focus nhưng sợ an xăng với chật băng sau. https://m.facebook.com/profile.php?id=100004406508624&tsid=0.23527472659484427&source=result fb em kb đi hình avata chiếc ford bán tải f150 màu xanh rep cmt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
EM đang dinh đổi focus nhưng sợ an xăng với chật băng sau. https://m.facebook.com/profile.php?id=100004406508624&tsid=0.23527472659484427&source=result fb em kb đi hình avata chiếc ford bán tải f150 màu xanh rep cmt
...Ko đùa jỡn nữa nha @quocminh6700...e có pị j` ko? Cái link đó của e pị virus ăn gòy nó ko hề tồn tại, đừng dẫn vào nữa e nhé. C' xin c~ on e nhiều lun ák :confused:
_Còn hỏi ăn hay nuốt xăng thì cái bảng màu xah mức tiêu thụ nhiên liệu tui đã up ở trên, mở mắt cho to và nhìn cho rõ - đọc cho kỹ r` hãy hỏi
_Cái này riêng @quocminh6700 nè: Hỏi băng sau chật hay ko? Tui đáp riêng e chút, e lên xe lúc nào cũng là tài xế chở ngta r thì vấn đề ghế sau chật hay ko cũg ko sao, nếu qan tâm cho 1 vợ 2 con ngồi sau có thoải mái ko thì tui nói "qa' tuyệt" đủ cho 2 baby ngồi mà đùa jỡn.
-> Còn nếu e bận tâm vấn đề khác "thấy đầu ốc e cũng thông thái lắm" fải rộng rãi để e ăn nằm v.v...đại khái pò lết luôn cũg đc thì e chọn Ford Explorer đi, ja' chưa lăn bánh 2tỷ mấy àh, thấy trong showroom đề vậy. Xe đó bao e hàng ghế sau làm đủ mọi thứ lun nha e!!!
(Ủa mà có đĩa pay ngon hơn nhiều rồi, đổi xe chi, fi' lắm, khyên đừg nha e! Ở đâu xài đó đi cho thuận) :cool: