Chào các bác, hiện nay OS đang xúc tiến tổ chức tour cho thành viên đi Sepang, Malaysia theo dỗi chặng thứ 2 của mùa giải 2006. Chặng đua được tiến hành vào 2 ngày cuối tuần 18 và 19 tháng 3. OS dự kiến sẽ khởi hành từ SG vào ngày thứ 6, 17 tháng 3 và về vào ngày thứ 2 20 tháng 3.

Chi phí dự kiến bao gồm vé máy bay, tiền khách sạn (incl. ăn sáng), tiền vé vào cửa và tiền xe bus từ khách sạn đến trường đua.

Dưới đây là bảng báo giá vé chính thức cho các hạng ghế

còn đây là seat plan của Sepang

OS đề xuất ghế khu F hạng Platium vì ở vị trí này có thể quan sát được nhiều khu vực nhạy cảm như pit entrance, turn 6, 7, 8 và 15 đồng thời vần cuối của grid...

Chi phí dự kiến cho tour này vào khoảng 500 đến 600 USD...chi phí cụ thể sẽ được thông báo sau.

Bác nào có hứng tham gia xi đăng ký tạm thời dưới đây...

Kính

Bắp:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
RE: F1 2006 - Sepang tour

K1 xem turn 1 đâm nhau có sướng hơn ko bắp?
K2 thì cũng được lại hạt rẻ...
Nếu máu thì Garnet ngồi cho sướng cái mông...

Chú ý là mình nên chon chố nào bán vé 2 ngày T7 và CN thôi...

Đăng ký nuôn 1 phát

Last edited by a moderator:

K1 hay K2 thì chỉ sướng 1 phát thui...chỗ kia sướng cả ngày...quan trong là khu đó ngay turn bác sẽ cảm nhận được xe giảm tốc, dồn số, tăng tốc, lên số...phê vái luôn đấy...kinh nghiệm xương máu roài...nhất là gặp chú Sato mà lỗi nhịp vòng tua với số thì điếc tai nuôn...:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Hay đăng ký loại F - Gold í bắp ơi, loại đấy có vé 2 ngày đấy, chương trình như thế này được không:

- Ngày 1 (thứ 6) khởi hành từ TP.HCM bằng chuyến bay buổi trưa (10h30) đến KL khoảng 13h (giờ M'sia), check in hotel sau đó đi city tour
- Ngày 2 & 3 (thứ 7 & CN): ăn sáng tại Hotel, khởi hành đi ra trường đua Sepang xem Qualifying (thứ 7) và Racing (CN) cả ngày (riêng ngày thứ 7 sau khi đi xem qualifying nếu còn thời gian sẽ đi shopping, qualifying kiểu mới mất 1 tiếng không bắp ơi??)
- Ngày 4 (thứ 2) ăn sáng, check out, city tour xong ra sân bay, bay chuyến chiều về TP.HCM (14h30)

Last edited by a moderator:

bác Tít, khu F hạng Gold là ngồi ngay chỗ straight giữa turn 6 và 7 nên ko hay, chả có gì xem nên nó mới rẻ hơn Platium (1 tý thôi), hơn nữa lại không nhìn được khu pitlane....em là em ko ri com men chỗ đó...

Thứ 7 qualify chỉ đến 3h chiều là mình té được rồi, lúc đó tha hồ ma đi city tour....nhưng nên xem xét ở lại khu vực Sepang vì ở đó có các khu demo của các đội...chỉ sợ các bác ra khu đó rồi hết muốn về thôi...:D

Chương trình của bác Tít quá ổn đấy...chỉ đợi phía bên kia còn phơm và mình dự tính số người nữa thôi...:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

bắp ơi F platium 380$... Garnet 330$ hình như là ngon bổ rẻ và hợp vệ sinh hơn đấy... vì anh em mình chỉ xem có 2 ngày thôi mà...

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

okay ... vậy thử tin bắp 1 lần xen có sướng ko nhé! book vé trước đi là vừa...

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

vụ này khó sử quá nhỉ... vợ WM đi các vợ khác cũng đòi đi thì... OS vỡ nợ... :mad: