Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
Mấy bác có nhầm ko!, Mer thống trị từ năm 2014, lúc đó Allison con đang vật vã ở Ferrari cùng Alonso, rồi sau đó mấy năm với Vettel nữa, tới lúc vợ ổng bị chết đột ngột mới nghỉ Fer về Mer, tính ra dc 2-3 năm nay, khi Mer đã trên đỉnh cao.

Nên nói Allison là phù thủy của Mer thì hơi quá. Phù thủy chỉ có 1 thôi, là Adrian Newey!

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
Nếu là Honda nói thì có thể tin được, nhưng anh Mako nổi tiếng là nổ như pháo, nên nếu có đi chăng nữa thì cái 0,3s kia phải xem lại là có đúng nv ko, em ko tin đc anh già này , ảnh nổi tiếng môn võ mồm trong làng F1 mà.
tình hinh hiện tại hai chiếc xe đã ngang bằng, riêng Merc vẫn nhỉnh hơn về lốp, nên Bull đang cảm thấy đời không như là mơ lúc đầu mùa , cứ tưởng chức VĐ đã cầm 1 tay rồi :D

e theo dõi Marko nhiều năm, những phát biểu về đối thủ của ông ta khá chuẩn xác đó. Nói chung cần 1-2 chặng nữa để biết dc ai đang nhỉnh hơn.

• Like
Reactions: fanofcar and tydep
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Mấy bác có nhầm ko!, Mer thống trị từ năm 2014, lúc đó Allison con đang vật vã ở Ferrari cùng Alonso, rồi sau đó mấy năm với Vettel nữa, tới lúc vợ ổng bị chết đột ngột mới nghỉ Fer về Mer, tính ra dc 2-3 năm nay, khi Mer đã trên đỉnh cao.

Nên nói Allison là phù thủy của Mer thì hơi quá. Phù thủy chỉ có 1 thôi, là Adrian Newey!
Ặc, vậy mình nhớ lộn tay nào rồi hả ta :) hi..hi.. sorry các bác nếu thông tin ko chuẩn.

• Like
Reactions: Ka
Hạng C
5/11/10
820
760
93
e theo dõi Marko nhiều năm, những phát biểu về đối thủ của ông ta khá chuẩn xác đó. Nói chung cần 1-2 chặng nữa để biết dc ai đang nhỉnh hơn.
Mako đánh giá đối thủ khá chính xác, chỉ là hơi phóng đại chiếc xe & tay đua của mình thôi, hôm qua Horner thừa nhận chiếc W12 rất ít ăn lốp & là chiếc xe nhanh hơn, trước chặng ai cũng dự đoán chiếc RB16 sẽ bỏ xa chiếc W12 hơn cả chặng trước , do lợi thế ở những cua tốc độ cao, kết quả lại ngược lại, nên nhiều khả năng chặng truoc chiếc RB16 quali hơn 0,4s chủ yếu do track layout + hight temp track + Merc chưa cài đặt đúng hết các thông số để tối ưu pakage,

• Like
Hạng D
11/7/16
1.682
1.964
133

Chuẩn rồi a @Ka , James về Mẹc từ 2017 trong khi Mẹc đã dominated từ đầu Hybrid 2014, 2015, 2016 rồi......

• Like
Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
lúc chuẩn bị xuất phát lại Max bị trượt ra ngoài 1 chút nhưng sao Le ko tranh thủ đoạt vị trí ta. kể cả sẽ thua Max sau đó nhưng cuộc đua sẽ khác 1 chút. Như Perez bị trượt mất 2 vị trí rồi vượt lại sau xe an toàn thì bị phạt 10s thì Max có rớt hạng cũng phải chịu.

Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Phạm luật thì sẽ có nhiều vấn đề khác nữa chứ không đơn thuần là bị phạt.