O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
RE: F1 Sepang 2006 Malaysian GP Ký sự

Em thì đọc và nhìn bài tường < thực> của bác đang llồng quả đã,cám ơn bác đã cố gắng vơi bài viết và hình ảnh sống động....[8D]

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Kê kê...

Em biết là bài viết của em còn thiếu nhiều chỗ: Em cũng chỉ xem được khi F1 car chạy vù vù qua những chỗ em có thể nhìn thấy thôi, còn diễn biến khác vẫn phải xem qua tivi khổng lồ --> Đã kém hiểu biết mà theo dõi như vầy thì sao mà tường thuật được.

Với lại Em cố gắng thuật lại không khí của toàn bộ cuộc đua (Sân bay, thành phố, khách sạn, bên ngoài, bên trong Sân Vận động,...) nó mới đúng của 1 người lần đầu đi xem đua F1, chứ tường thuật diễn biến cuộc đua sao mà bằng bác Bắp! :D

@ genesis: Cảm ơn bác khen quân nhà em!!! Em còn trẻ mà bác! :)

Bác bắp ơi hình như là DAD1 ấy chứ. Ko biết có nghĩa là gì nhỉ Nhưng Lambo mà chơi chiếc màu đen này thì xấu quá, sao ko làm chiếc màu tím hay vàng có phải đẹp ko
Em cũng thấy DAD1:D:D:Dngộ nhể các bác, tạm dịch "cha nội 1" con nó chắc là DAD2 rồi còn thằng vua chắc DAD (không) .Màu xe đen chắc nó lấy cho cùng màu với mấy thằng cảnh vệ áo đen,chắc giống xe lính nhà mình ý bác mưa nặng hạt à:D:D

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

Trích đoạn: luuquang

Bác dalong ui em thấy còn thiếu...thiếu mấy em Mã Lai longlegs xinh tươi nữa,có mỗi một em thì chắc là người nhà bác zui nên ko tính nên em thấy vẫn chưa đủ máu:D:D:Dlần sau bác nhớ ...nhé em và chắc mấy bác ở đây cũng dứa.

Có đây nè bác, có điều không hot & sexy thôi..

bác dalong bị ... bó cái tay bó cái chân rồi thì làm ăn sao được :D

Hạng B1
1/6/05
64
0
0

@danglong: Thôi, xong, bác gọi em thế mất mịa của em 5 năm thọ trần rồi ... Mà bác chưa giải đáp về babes piste đấy nhá ...
@bros: DAD 1 tạm dịch Bố đời 1, các bác nhỉ? Thực ra em có biết gì đâu, gọi là nghe hơi nồi chõ, trêu bác dlong tý thôi, bác ấy viết bài report thế là quá hay rồi.
Em thích xem các giải hatchback việt dã hơn, live hơn. Ngoài ra thích xem đua môtô 500 (nhưng thực, chẳng biết pilot nào vào pilot nào cả, chỉ xem xe của các hãng cho sướng thôi). Dakar cũng thích (dữ dằn thật, năm nào cũng có chú tèo). Tốc độ của bọn F1 dữ quá, xem khó theo dõi, trừ phi kam nó dọi từ trên xuống ...

Đời có quá nhiều thú vui mà ta lại có quá ít thời gian

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: genesis

*... Hay bác tả lại pha Hakinen tông rào thế nào? ...
Chú này "nghỉ hưu" F1 lâu rồi mà bác. Em thấy phóng viên nghiệp dư của OS đưa tin rất sống động, cảm ơn bác nhiều. Em ghen với bác về cái khoản xem trực tiếp quá.[8D]