Tập Lái
25/4/17
18
4
3
30
E đang đi con acura mdx 2008. Các bác cho e hỏi là sao e đã kết nối được bluetooth vô xe rồi nhưng sao e ko mở nhạc từ đt phát vô xe đc. Mong các bác giúp e vs nha. Cảm ơn các bác rất nhiều

Hạng B2
21/11/15
269
135
43
E đang đi con acura mdx 2008. Các bác cho e hỏi là sao e đã kết nối được bluetooth vô xe rồi nhưng sao e ko mở nhạc từ đt phát vô xe đc. Mong các bác giúp e vs nha. Cảm ơn các bác rất nhiều
Acura chỉ cho phép kết nối blutooth để nghe và make phone call thôi bác nhé, muốn nghe nhạc dc thì kết nối kiểu khác. E đang xài cũng ok lắm, bác ra tiệm mua 1 cái USB bluetooth, kèm dây cáp kết nối, sau đó cắm điện vào nguồn xe - tẩu thuốc hoặc trong box đồ phía trước, rồi kết nối và phát nhạc, âm thanh chuẩn luôn, ko rè hay hụt hơi

Tập Lái
25/4/17
18
4
3
30
Acura chỉ cho phép kết nối blutooth để nghe và make phone call thôi bác nhé, muốn nghe nhạc dc thì kết nối kiểu khác. E đang xài cũng ok lắm, bác ra tiệm mua 1 cái USB bluetooth, kèm dây cáp kết nối, sau đó cắm điện vào nguồn xe - tẩu thuốc hoặc trong box đồ phía trước, rồi kết nối và phát nhạc, âm thanh chuẩn luôn, ko rè hay hụt hơi
Dạ e cảm ơn bác

Tập Lái
8/9/15
17
10
3
59
Phú Nhuận, TP. HCM
Đỏ và trắng bác nhé, khi nghe bác phai mở volum cua nguồn phát hết cỡ còn minh điều khiển volum cua xe theo tai minh thì tiếng dnhạc mới ra hết. Hay và phê lắm bác ah. Nhưng bác lưu ý phải kiếm sợi dây aux thật tốt thì mới nghe được những tiếng nhạc có giải tần cao là mid và treble bác ah[/QUOTE]

Tập Lái
25/4/17
18
4
3
30
Đỏ và trắng bác nhé, khi nghe bác phai mở volum cua nguồn phát hết cỡ còn minh điều khiển volum cua xe theo tai minh thì tiếng dnhạc mới ra hết. Hay và phê lắm bác ah. Nhưng bác lưu ý phải kiếm sợi dây aux thật tốt thì mới nghe được những tiếng nhạc có giải tần cao là mid và treble bác ah
[/QUOTE]
Cảm ơn bác rất nhiều. E xin hỏi ngủ thêm chút nữa là cái đó là đỏ vàng và trắng mà đúng ko bác 3 cọng chứ ko phải chỉ có đỏ và trắng như bác nói thui đúng ko.

Tập Lái
25/4/17
18
4
3
30
Vàng la ngõ vào cua video, cai nay em chua thu nén ko biết hinh anh no se hiện o dau, DVD Ọp tràn hay trên màn hinh NaVi
Dạ e cảm ơn bác rất nhiều để e ghim thử coi sao rồi e sẽ relay cho bác biết. Thanks bác rất nhiều