Hạng F
9/8/09
6.395
68.471
113
TFC
xaydungquocgia.com
các bác cho e hỏi tý, xe em MDX 08 chạy dạo này vào mấy chỗ đường không được đẹp (hơi xóc thôi ah) cứ nghe tiếng kêu cục cục đâu đó ở phía bánh lái trước, xin hỏi các Bác là bị cái gì ah, phuộc xe em đang Oke nha các Bác, kêu rất khó chịu nhất và đi vào đêm đêm vắng vẻ tý là nghe rõ ah. Bác nào bị như e chưa và khắc phục nó như nào ah. Thanks

Bác kiểm tra lại rotin lái và rotin trụ xem có cái nào bị hư không.
Trước xe em cũng nghe kêu vậy, nhưng kiểm tra thấy bt, ko bị hư gì cả.
Nhưng bác kiểm tra thêm cao su đệm phuộc, lâu ngày dễ bị lão hoá, rụng luôn.

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng F
9/8/09
6.395
68.471
113
TFC
xaydungquocgia.com
Kêu khó chịu lắm, Bác kiểm tra vụ này ở đâu vậy, cuối cùng thay cao su đệm phuộc là hết hả Bác, cho e kinh nghiệm với ah. Thanks Bác
Trước em kiểm tra ở Dũng phương phát, nhờ anh Chieu Cuong đặt cục cao su ở ngoài thôi.
Nhưng nhớ kiểm tra routine, vì con MDX xác nặng hơn 2 tấn mà cây routine có chút éc.

Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Routyn ngang thì xe em còn mới còn cái rotyn đứng thì có vẫn đề zoi, hay bị cái đó ta, qua tuần đi kiểm xem ntn mới được. Thanks Bác nqkhanhn

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
thiệt hại nặng không bác, bằng rotuyn của lexus 470 không bác
Hôm bữa bạn em cho e túi đồ chưa dùng, móc ra có nó lun ah, thêm mấy cục cao su và giăng gì nhiều lắm nên e cũng không biết thiệt hại nhiêu, nhưng em nghĩ chắc cũng ít mà.

Hạng B2
7/2/14
303
150
43
Trà Vinh
Đang tìm MDX 2007 mà khó quá đi, xe lái thì sợ, xe cá nhân thì toàn gần 900K không, đâu đầu quá đi có ai cần gả không?