Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Đang tìm MDX 2007 mà khó quá đi, xe lái thì sợ, xe cá nhân thì toàn gần 900K không, đâu đầu quá đi có ai cần gả không?
Rotin cũng rẻ mà, quan trọng tìm và phát hiện đúng nguyên nhân gây tiếng kêu thoai...
Em thay xong chạy êm như máy ngồi máy bay lun các bác ơi, mới làm chuyến Miền Tây về đóa

Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Các Bác cao nhân cho em hỏi MDX 2008 có kết nối bluetooth được không ah, cách làm ntn các Bác, em muốn kết nối nghe nhạc, và cho mấy F1 xem hoạt hình gì đó mà, chứ cứ xài DVD hoài ah. Thanks các Bác

Hạng B2
21/11/15
271
135
43
Các Bác cao nhân cho em hỏi MDX 2008 có kết nối bluetooth được không ah, cách làm ntn các Bác, em muốn kết nối nghe nhạc, và cho mấy F1 xem hoạt hình gì đó mà, chứ cứ xài DVD hoài ah. Thanks các Bác
Kết nôi nghe nhạc bác ra mua dây cáp, 1 USB phát sóng, cắm vào chỗ trong hộc đồ, thì kết nối qua bluetooth nghe dc, còn xe ko hỗ trợ nghe nhạc qua bluetooth ạ

• Like
Reactions: yeuxesang
Hạng B2
21/11/15
271
135
43
khi kết nối vậy có xem youtube được không Bác.
ACura có 1 bộ interface, giá tầm 19tr, chính hãng theo xe, e đang tính đặt, cài đặt xong là sử dụng dc Apple Carplay luôn, đủ tính năng nghe nhạc, coi phim, duyệt web, kể cả dùng dc tính năng Siri điều khiển giọng nói của Iphone luôn

Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
ACura có 1 bộ interface, giá tầm 19tr, chính hãng theo xe, e đang tính đặt, cài đặt xong là sử dụng dc Apple Carplay luôn, đủ tính năng nghe nhạc, coi phim, duyệt web, kể cả dùng dc tính năng Siri điều khiển giọng nói của Iphone luôn
Cái này khi gắn vào có xài được cái màn hình trước không Bác, em thấy ngoài Hà Nội gắn sao mà xem DVD phía trước luôn í

Hạng B2
21/11/15
271
135
43
Cái này khi gắn vào có xài được cái màn hình trước không Bác, em thấy ngoài Hà Nội gắn sao mà xem DVD phía trước luôn í
Nó dùng màn hình trước luôn đó bác, chỉ cắm jack thôi, xong là mọi thứ nguyên bản luôn , đủ tính năng