Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
back-drop-ffc-2-jpg.468680

FFC - Family Day (21-22 May 2016)

Chương trình mình tổ chức tại Fiore resort nha các bác - tạm như vầy:
Ngày 21/05/2016:
6h sáng xuất phát tại Metro Q2
7h30 ăn sáng tại Bà Rịa
Đi chơi, chụp hình dọc biển, ghé mũi Kê Gà
Ăn trưa và về nhận phòng
Nghỉ ngơi,
Chiều tổ chức game cho mọi người và các cháu
Ăn tối
BBQ, Karaoke
Ngày 22/05/2016:
Ăn sáng, nghỉ ngơi, tắm biển, hồ bơi
Ăn trưa, trả phòng
17h về tới SG chia tay

Như đã thông báo, em đã book 30 phòng ở resort nhưng chưa confirm số phòng. Vừa rồi đi Đông Dương họ không liên lạc được nên hôm nay chỉ còn lại 23 phòng (bao gồm 4 bungalow). Em đang cố gắng đòi lại cho đủ số đã đặt nhưng không chắc chắn, vì vậy số phòng sẽ ưu tiên theo thứ tự đăng ký. Các bác có thể đăng ký tiếp đến hết tuần này 8/05/2016 để tụi em sắp xếp:

1. Ở chung resort nếu em đòi được thêm
2. Ở resort gần đó
3. Chơi lều theo phong cách FFC và nhường cho gia đình + em bé

ffc-list-jpg.468724

Đã khóa sổ danh sách nha các bác!
Các bác có tên trong danh sách vui lòng chuyển tiền quyết tâm cho mợ Rồng theo số tài khoản:

- Tên: Trần Thị Thu Hương
- Số TK : 0721000532761.
- Tại Ngân hàng VBC, Chi nhánh Kỳ Đồng
- Nội dung chuyển khoản: Nick - Quyết tâm FFC - Family Day

- Người lớn: 1 triệu, trẻ em: 500K

[BCOLOR=#ffffff]Lưu ý: Thời hạn chuyển quyết tâm là 3 ngày (Hạn chót là 16h chiều thứ 4 ngày 11/5/2016) Sau thời điểm trên, thành viên nào không chuyển quyết tâm thì em sẽ không book phòng.[/BCOLOR]

fiore-png.471402

[BCOLOR=#ffffff]Sau một số chuyến đi caravan em có một ý kiến nhỏ trong việc sắp xếp bàn ăn như sau nha các bác![/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]Khi đăng ký số lượng người tham gia, BTC đã đặt chỗ và phần ăn đúng như số lượng. Nhưng phát sinh một số trường hợp làm thiếu chỗ như sau:[/BCOLOR]
  • Khi vô bàn ăn thì 1 hoặc 2 gia đình muốn ngồi chung với nhau nhưng số lượng không đủ 10 người, dẫn đến dư 1-2 ghế nên gia đình khác không ngồi cùng được.
  • Không gia đình nào muốn tách các thành viên ra ngồi riêng lẻ để trám cho đủ số lượng ghế còn dư của bàn khác. Dẫn đến việc thiếu chỗ nên gọi thêm bàn mới hoặc tự ái bỏ không ăn.
  • Có trường hợp gia đình đăng ký 2L + 2N (2 nhỏ dưới 6 tuổi nên BTC không tính chi phí) mặc dù vậy vẫn để 2 bé nhỏ ngồi 2 ghế riêng chứ không kê thêm ghế sub, dẫn đến thiếu chỗ cho những người lớn khác. (Trường hợp nếu gia đình vẫn muốn cho 2 bé ngồi riêng như thành viên khác thì phải chịu chi phí chung như mọi người)
[BCOLOR=#ffffff]Do một số lý do trên nên BTC sẽ chủ động:[/BCOLOR]
  • Sắp xếp số lượng người trong mỗi gia đình đã đăng ký để xếp bàn sao cho hợp lý nhất.
  • Thành viên nào đã đăng ký mà không dùng bữa ăn cũng phải thanh toán tiền chung như mọi người (trừ trường hợp báo trước khi đăng ký tham gia chuyến caravan hoặc báo trước thời điểm BTC đã đặt phần ăn). Không để tình trạng đến giờ ăn thì có độ khác hay lý do gì đó lại gọi điện báo hủy ngang.

[BCOLOR=#ffffff]Các thành viên phải tuân thủ theo để tránh các phát sinh dẫn đến những chuyện mất vui không đáng có.[/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]BTC[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Bác HP up chương trình chi tiết cụ thể để thành viên đặt gạch nhé!

• Like
Reactions: Hungtadico
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chương trình mình tổ chức tại Fiore resort nha các bác - tạm như vầy:
Ngày 21/05/2016:
6h sáng xuất phát tại Metro Q2
7h30 ăn sáng tại Bà Rịa
Đi chơi, chụp hình dọc biển, ghé mũi Kê Gà
Ăn trưa và về nhận phòng
Nghỉ ngơi,
Chiều tổ chức game cho mọi người và các cháu
Ăn tối
BBQ, Karaoke
Ngày 22/05/2016:
Ăn sáng, nghỉ ngơi, tắm biển, hồ bơi
Ăn trưa, trả phòng
17h về tới SG chia tay

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Hiện nay em mới đặt 30 phòng nên các bác đăng ký sớm để biết đặt thêm

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Các bác nào muôn đặt bulgalow thì chi phí cao hơn phòng ~ 500K. Các bác ghi rõ nếu cần đặt bullgalow

• Like
Reactions: SANG DANG