Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Về bề ngoài,xe trông khá đẹp !
Fiat Albea (tiếp)

Nội thất cũng ổn
Fiat Albea (tiếp)

Giá xe đến tay người mua : 25 500 $

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
Sao Bác Fiateds không chụp vài tấm dưới nắp ca-pô để xem máy móc như thế nào?Đúng như quảng cáo máy tiêu chuẩn Europe III không?

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh
Chào bác Fiateds,

Xin hỏi bác: giá 25 500$ là đã bao gồm thuế VAT chưa và có khuyến mại thêm gì không? Thanks.:)

<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi fiateds</i>
<br />Về bề ngoài,xe trông khá đẹp !
Fiat Albea (tiếp)

Nội thất cũng ổn
Fiat Albea (tiếp)

Giá xe đến tay người mua : 25 500 $

<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<font color="blue">Nhìn xe mới đã nhỉ, lại còn bọc nylon nữa, ước gì được một lần đi mua xe mới thế này.:(:(:(</font id="blue">

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
Nội thất nói chung là hơi thất vọng đấy bác ạ ... chỉ cái ghế da là đẹp phần còn lại thì thật tình mà nói hơi lởm khởm ... có lẽ đây là phong cách Ý chăng? :)

Tuy nhiên, nếu nhìn nội thất của Prunto thì khác một trời một vực đấy.

Tớ là một fan của Fiat, nhưng thật ra với giá này thì khó có "cửa" với Lacetti, Mazda 3 (sắp ra) ...

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
-Với tình hình "nóng" hiện nay thì có thể hè năm nay Mazda (ô tô hoà bình) sẽ không ra Mazda 3 nữa [V]
-Cái tờ giấy dán trên xe thì đề là 27 000 $ nhưng khi hỏi giá thật của xe thì chỉ là 25 500 $ (thế là bớt nhiều còn gì)
Còn khuyến mại thì chắc chả còn gì để khuyến mại nữa,options đủ hết :
1-100 chiếc đầu ghế da
2-Airbag cho người lái
3-Mâm đúc
4-ABS,EBD
5-Remote trên chìa khoá của xe
6-Cửa gió cho người ngồi đằng sau,giống Fiat Tempra (VIP phết)
7-CD changer :D [xx(] (Theo cái hình em chộp thì hình như chỉ là đầu Pioneer bình thường các bác nhỉ)
8-Máy 1.6 thế hệ mới (chắc chả khác gì Siena 1.6 với Doblò)
9-Fog lamps

News * Có thể sẽ có Albea 1.3 :D
* Em không làm trong hãng Fiat đâu nhé,đấy chỉ là em hỏi thôi.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote">[7-CD changer :D [xx(] (Theo cái hình em chộp thì hình như chỉ là đầu Pioneer bình thường các bác nhỉ)

<hr height="1" noshade id="quote"></font id="quote"></td></tr></table></blockquote id="quote">

<font color="blue">Đầu Pioneer là đỉnh rồi bác, loại đó cũng phải hơn 150 $, hình như nó có cái nút chỉnh volume thụt ra thụt vào.</font id="blue">

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
<blockquote id="quote"><table boder="1" style="border-collapse: collapse" bordercolor="#000080"><tr><td width="100%"><font size="1" face="Verdana, Arial, Helvetica" id="quote">Trích dẫn:<hr height="1" noshade id="quote"><i>Được gửi bởi cakhoai</i>
<br /><font color="blue">Nhìn xe mới đã nhỉ, <b>lại còn bọc nylon nữa</b>, ước gì được một lần đi mua xe mới thế này.:(:(:(</font id="blue">
mình thấy nylon bọc vô-lăng và ghế sao giống bao tái sinh quá, nhìn chán thật, Mekong và Fiat không biết cách làm cho món hàng mình có gía trị hơn à, mình cũng như Bác Ptson, fiateds cũng đang dùng Fiat, chất lượng xe trong tầm tiền này( gía năm ngoái) thì OK quá nhưng nếu Mekong và Fiat lưu ý hơn phần hình thức thì có lẽ nó sẽ được nhiều người chọn hơn...

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Em sẽ hỏi kỹ hơn,vì có người quen làm trong Ô tô Hoà Bình,nhưng hỏi qua 1 người bán ở show room Láng Hạ thì người ta bảo là có thể không ra nữa [xx(]