Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Nội bộ trong sạch đoàn kết vững mạnh bác ui, :)
trưa thứ 7 em call bác Hải chạy doblo ở Vũng liêm, hẹn bác ấy chủ nhật e chạy xuống Vũng liêm để e test và tìm hiểu doblo, bác ấy nói bận đi bến tre, hẹn e qua thứ 3 ??? Em cũng k hiểu tại sao bác ấy k nói là đi bến tre ọp ẹp gì đó, đến lúc gọi Tuấn anh hỏi doblo thì Tuấn anh chuyển máy qua bác Kha, em mới hỏi sao đi k hú e 1 tiếng, bác Kha nói đi nhậu thôi, có ọp ẹp gì đâu. Nói chuyện loanh quanh này, để bác biết, fi nát giờ chơi thuần chủng, k có fi nát thì làm ơn ở nhà, kkk
Bởi vậy cũng không thấy Hội trưởng @babydriver. Ae mình có tỳ vết rồi! Than ôi, thời quanh liệt nay còn đâu?!:cool:

• Like
Reactions: Linh74 and maisau
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em nghĩ chả có tỳ với vết gì cả, chẳng qua là 'Đạo bất đồng, bất tương vi mưu' thôi, lâu lâu chơi 1 trận oanh liệt, thuần chủng tạo hình ảnh hoành tráng âu cũng là nét đẹp. :):)
Thì bất quá cho nhậu ké! chế độ thì thực hiện đầy đủ, chỉ chụp hình là mình dạt ra thôi! mà @TrauXin cũng còn Fiat mà, cũng gọi là còn "di mu", di căn gì đó mà cũng hem dc mời!:D

• Like
Reactions: maisau and TrauXin
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Thì bất quá cho nhậu ké! chế độ thì thực hiện đầy đủ, chỉ chụp hình là mình dạt ra thôi! mà @TrauXin cũng còn Fiat mà, cũng gọi là còn "di mu", di căn gì đó mà cũng hem dc mời!:D
xe em xe nát ko được mời đâu. mà cũng dâu dám cưởi Si nát đi xa :D

• Like
Reactions: maisau and LA PHONG