Tư Vấn Đầu Tư FLC quy nhơn

mọi người cho em hỏi có ai đầu tư ngoài FLC quy nhơn ko ạ, mấy bạn seo đang mời em đtu căn hộ ngoài đó,cam kết lợi nhuận 10%/năm,căn hộ biển 1 pn 1,5 tỷ
em đang suy nghĩ, không biết có nên đtư ko ? anh chị nào đã từng đtư rùi thì hãy cho em một lời khuyên chân thành ạ.
Em cảm ơn Anh (chị) ạ !

Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Ổn thì ko tới lượt bác rồi,,, nói chớ mấy vụ Forex rồi Sinh Trắc Vân Tay làm mất lòng tin ng thân bạn bè hết,, họ chọn ng qen biết để săn đầu tiên

Hạng F
6/9/18
7.367
16.306
113
35
Thay vì bạn đầu tư vào thị trường Bình Định thì tôi nên hướng bạn về Mũi Né Phan Thiết . Vì nói về vị trí địa lý Đoạn đường đến FLC thì chỉ có nhu cầu của Giới thượng Lưu họ Nghĩ dưỡng Không thu hút nhiều về Giới trẻ. còn Bạn đầu tư vào Mũi né hiện tại giá 1,5t bạn có một căn view biển tận hưởng tiện ích Chính sách tốt . và tiền năng lợi nhuận có thể đạt đến 14% 15% . vì Lượng khách Nhu cầu Du lịch từ TPHCM rất nhiều . Và lượng Khách từ Lâm đồng xuống . Chưa nói giới trẻ sinh viên , Công nhân viên đều có thể Đến Và Nghĩ dương trên một Dự án khách sạn 5 sao giá thuê phải chăn hợp túi tiền . chưa nói Thời tiết tại Bình Định chỉ được vài tháng du lịch còn nhiêu Mưa dầm gió lớn . Tại Tỉnh bình thuận chiếm hết 10 tháng nắng rất thích hợp cho du lịch
Ocean vista của Sealink City ế nhệ kìa quynh,,,

Hạng B1
13/1/19
58
193
46
mọi người cho em hỏi có ai đầu tư ngoài FLC quy nhơn ko ạ, mấy bạn seo đang mời em đtu căn hộ ngoài đó,cam kết lợi nhuận 10%/năm,căn hộ biển 1 pn 1,5 tỷ
em đang suy nghĩ, không biết có nên đtư ko ? anh chị nào đã từng đtư rùi thì hãy cho em một lời khuyên chân thành ạ.
Em cảm ơn Anh (chị) ạ !
Đã ra tới nơi coi và trải nghiệm 1 dự án căn hộ xịn ngay trung tâm của flc, nhận xét chung, chỉ được địa điểm, chất lượng xây cực tệ

• Like
Reactions: Công Tấn