Tập Lái
18/9/14
6
18
4
42
Chào các bác
Em đang cần tìm căn hộ tầm 2,7 tỷ ở khu 3/2 quận 10, 11 gần trường đua Phú Thọ. Nhà em đi làm ở 3/2 q10 với Tân Bình khu gần sân bay nên em thấy tìm nhà khu này cũng thuận tiện. Em thấy Flemington có vẻ là ok nhất trong khu này, Everrich cũng ok mà diện tích lớn nên giá cao quá. Bác nào ở Flemington thì cho em xin thông tin về phí quản lý, hồ bơi, bãi để xe, tiện ích khác như gym... Ngoài ra các bác biết chung cư nào khác gần khu này thì giới thiệu thêm cùng phân tích so sánh ưu, nhược điểm với Flemington giúp em với ạ.
Cám ơn các bác nhiều

• Like
Reactions: OCS
Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
Khu trên này mua để ở chứ không đầu tư dc nên các bác trên này không quan tâm đâu. Mà 2.7 tỷ cũng đâu rớ dc flemington !

Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
bác nếu đợi được ráng đợi căn xi grand court lên rồi, rivera park ở cư xá đồng tiến xây xong rồi có nhiều lựa chọn trong tầm giá đó. Còn vô ở ngay thì hơi khó với cái giá đó. Gần sân bay có mấy cái nova cũng sắp xong rồi đấy.

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Gần đó có dự án The Park Avanue của Nova, đang áp dụng thanh toán 1% tới khi nhận nhà & ưu đãi khủng.Quản lý khá ổn với tầm tiền của bác. Bác chủ quan tâm thì ib em nhe

21/9/11
1.663
31.408
113
Em đã ở Flemington cách nay 4 năm, nói chung ok, nhưng thiết kế hơi xấu và nhỏ, giá dịch vụ tại thời điểm đó là 13k/m2

Trong lúc phân vân theo em Bác cứ thuê nhà ở cho khoẻ, Tiền để đầu tư cái gì sinh lãi cao hơn hay một phần mua căn hộ đang xây cho mới và đẹp.

• Like
Reactions: Tiger7x
Tập Lái
21/2/17
0
0
0
40
Căn xi grand court ltk mua ở được không các bác, chất lượng thuộc hàng nào, các bác cho ít thông tin.

Tập Lái
1/4/16
39
117
28
29
Căn xi grand court ltk mua ở được không các bác, chất lượng thuộc hàng nào, các bác cho ít thông tin.
bác mua để ở hay là đầu tư?? chất lượng thì nhà thầu không phải cotec hay hòa bình rồi đấy. giá rổ cũng tầm 45 trở lên, vị trí đẹp nhưng xung quanh là khu dân cư hiện hữu hơi xấu tí

• Like
Reactions: nvanduc
Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
bác mua để ở hay là đầu tư?? chất lượng thì nhà thầu không phải cotec hay hòa bình rồi đấy. giá rổ cũng tầm 45 trở lên, vị trí đẹp nhưng xung quanh là khu dân cư hiện hữu hơi xấu tí
Chất lượng công trình chủ yếu do chủ đầu tư chịu chi hay không. Mấy cha Cotec cũng lấy thầu giá cao rồi bỏ giá thấp cho bên ngoài dán nhãn mình làm thôi.
Không biết cái tên Phú Sơn Thuận ra sao ?