Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45
hình như 4cú ở xứ mình nhìn bèo hơn xứ người

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Focus Xấu hay đẹp nhỉ? còn focus coupe thì sao?

Chiếc coupe nhìn đẹp thật, còn sedan thì giống ở nhà thôi. Trên 4R nhiều anh em cứ chê ỏng eo, riêng tôi thấy khá đẹp, ít ra cũng hơn Lax, Altis.

Hạng B2
28/12/05
207
2
18

kiểu dáng xe: đúng là đẳng cấp mãi mãi, phong độ nhất thời. xe đẳng cấp - càng nhìn càng đẹp (TD porch, escape etc). xe khác có thể lúc đầu nhìn cũng được, sau càng nhịn càng xấu (isuzu vspec, altis etc.) và một số xe khác thì vừa nhìn đã xấu thì không nói. các bác comment và thêm vào danh sách đi.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: escape 23

kiểu dáng xe: đúng là đẳng cấp mãi mãi, phong độ nhất thời. xe đẳng cấp - càng nhìn càng đẹp (TD porch, escape etc). xe khác có thể lúc đầu nhìn cũng được, sau càng nhịn càng xấu (isuzu vspec, altis etc.) và một số xe khác thì vừa nhìn đã xấu thì không nói. các bác comment và thêm vào danh sách đi.
Nếu em không nhầm thì bác so Porche với Escape à ....bác vui tính thật , công mà đem so với ...quạ ....:D

Hạng B2
28/12/05
207
2
18

Bác Mienhinh có vẻ am hiểu nhỉ; porch cũng có nhiều loại và ford cũng vậy-TD. ford GT còn đắt hơn nhiều loại porch. thành thực mà nói escape có thể chất lượng chưa cao, tuy nhiên nếu ai không thấy escape có form đẹp thì thẩm mỹ có vấn đề.

Tập Lái
12/9/05
37
0
0

hồi mình sang chicago đi thử porch của xếp (ngồi đằng sau thôi), thẫy xóc lắm. hỏi thì được trả lời là xe porch nó như vậy (để đua mà). lúc đầu nhìn không thấy đẹp, sau càng nhìn càng mê - đúng là đẳng cấp. Escape cũng là một loại xe rất đẹp ở Vietnam.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: escape 23

Bác Mienhinh có vẻ am hiểu nhỉ; porch cũng có nhiều loại và ford cũng vậy-TD. ford GT còn đắt hơn nhiều loại porch. thành thực mà nói escape có thể chất lượng chưa cao, tuy nhiên nếu ai không thấy escape có form đẹp thì thẩm mỹ có vấn đề.
Escape có thể đẹp với bác, hay với ai đi Escape, nhưng không phải ai cũng thấy đep, còn Porche thì không ai thấy xấu cả ...:D, Porche có nhiều loại , nhưng chỉ có hạng sang, và rất đẹp, không thể đem so với Es được, nó phải đứng cùng Aston Martin, Jaguar ....

Hạng B2
28/12/05
207
2
18

em cũng không so sánh escape của em với porch đâu bác. em chỉ muốn nói những hãng lâu đời; họ cho ra những sản phẩm thiết kế kỹ càng hơn những hãng khác mới nổi. em không thí dụ nữa để mọi người cùng vui.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Xe là vợ 2, nên không nên chê vợ 2 nhà khác ....:D, tất nhiên nếu lấy được người mẫu (Porche,...) thì không nói làm giề ...