Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Em cũng thích Mondeo giống bác. Sao Ford ko lắp ráp Mondeo thế hệ mới giống bên Châu Âu nhỉ em thấy đẹp mà. Phân khúc D xe lắp ráp trong nước đang chỉ có Camry, Mazda 6 với Optima vẫn còn chỗ để các hãng khác nhảy vào cạnh tranh mà.
Like 1000 cái cho bác luôn. Hình như Mondeo bên Mẽo tên là Fusion còn bên châu Âu thì vẫn là Mondeo, mẫu mã đẹp và mạnh mẽ phết mà ko về VN. :((((( E nhìn phát 1 ghiền luôn. Chắc tại Ford thấy chơi ko lại camry với mazda 6 nên thui rút, để lấy ranger, ecosport với ever ra chơi, mà cũng chỉ mỗi ranger chơi lại. :)))))

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Mẫu mã vẫn là kiểu thằn lằn cụt đuôi xấu vãi , vậy mà có người ken đẹp ! Gầm cao bây giờ nhiều xe mà .

Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
Em quen chạy ESCAPE rồi . Hôm trước ngồi lên chiếc ECOSPORT thấy chật chội sao ấy . Nên bỏ ý định luôn .

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Like 1000 cái cho bác luôn. Hình như Mondeo bên Mẽo tên là Fusion còn bên châu Âu thì vẫn là Mondeo, mẫu mã đẹp và mạnh mẽ phết mà ko về VN. :((((( E nhìn phát 1 ghiền luôn. Chắc tại Ford thấy chơi ko lại camry với mazda 6 nên thui rút, để lấy ranger, ecosport với ever ra chơi, mà cũng chỉ mỗi ranger chơi lại. :)))))
Đúng rồi bác ở Mỹ là Fusion còn ở Châu Âu là Mondeo. Ngoài ra còn có phiên bản sang trọng Mondeo Vignale nhìn phê lòi bác ơi. Bác tìm trên google ý :D

• Like
Reactions: HRed23
Hạng B1
26/5/16
80
305
53
Dùng động cơ 2.0 chắc về VN lại tăng giá rồi, Eco VN đang dùng 1.5 thì 1 mình 1 ngưa, nếu mà tăng giá thì có lẽ Trax sẽ có cơ hội hơn

Hạng B2
29/3/17
307
124
43
Đúng rồi bác ở Mỹ là Fusion còn ở Châu Âu là Mondeo. Ngoài ra còn có phiên bản sang trọng Mondeo Vignale nhìn phê lòi bác ơi. Bác tìm trên google ý :D
Nhìn quá phê bác ơi :). Đẹp thế, mạnh mẽ thế mà ko đem về VN, thiệt là...... :( Dòng Edge và Kuga bên Anh bảng Vignale nhìn cũng ghiền quá.

Attachments

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG