Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Có bác nào muốn gả Ecosport Titanium 2014 or 2015 or 2016 , màu nào cũng được trừ màu đỏ và cam , số km đi càng ít càng tốt thì pm giá giúp e nhé . Em mua cho bà cả nhà e ạ , cảm ơn các bác rất nhiều

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
Ecosport thì lắp thêm bi gầm cos pha cải thiện độ sáng,đơn giản mà ko chế cháo j vì đèn theo xe tối thật hii
Ford EcoSport - nơi chia sẻ kinh nghiệm sử dụng

đèn theo xe của Ecosport tối thật. mình cũng đang nghĩ làm đèn bi-xenon nhưng lo lắng về đăng kiểm sau này. các bác có biết nếu nâng cấp đèn thì có vấn đề gì về đăng kiểm không? cảm ơn!

Tập Lái
12/9/16
1
0
1
37
Âm thanh Ford từ 2012 có thay đổi rỏ, ko còn cùi bép nữa :).
âm thanh to hơn tốt hơn xưa, trong dòng loa theo xe thì nằm trong nhóm khá, loa thì fi và eco giống nhau.

Vấn đề điện của các dòng xe từ 2012 , là vấn đề rất chua. hệ thống điện xe đều xử lý qua trung tâm điều khiển :(.
vấn đề fi thì giống eco òi :).
bác muốn thay loa thật xự ko cải thiện nhiều đâu. bác muốn gắn amp phải thêm cục chuyển tín hiệu or processor do Hu trực tiếp :(
cái bộ của e nó lòng vòng lắm bác :).
đầu tiên e tính gắng Pi 8650 chấp nhận bỏ sync lấy carplay. nhưng ko mặt dưỡng với mất mấy cái senso :(.
nên e chọn phương án processor :))
Bộ processsor BLam + amp JL 700/5 + Polk Audio 6501 component + Polk Audio coxial 6501s + Sub Pioneer 10". cách âm stp 3 lớp.
Bác có thể cho em bik tên dvd và địa điểm bác gắn được không ạ? Cái này có xài được camera de và vietmap không bác?tổng giá là bao nhiêu ạ? Thanks bác