Hạng B1
20/11/08
87
30
18
Nhà em đang có một chiếc, Em đang tính là chạy Grab/Uber nhưng không biết là lắp hộp đen ở đâu, Bác nào biết chỉ em với ạ ?
Bạn đăng ký Uber thì sẽ được hỗ trợ 1tr và chỉ chỗ lắp luôn mà

Tập Lái
25/7/17
2
0
1
36
Em mới gia nhập hội Eco Sport. Các bác cho em hỏi là muốn mở nắp Capo của xe thì làm sao?
Chỗ em đậu xe hay bi bụi trên kính trước, nên phải xịt nước liên tục. Em muốn mở nắp capo để kiểm xem còn nước hay không?

Tập Lái
3/6/17
21
11
3
45
Em mới gia nhập hội Eco Sport. Các bác cho em hỏi là muốn mở nắp Capo của xe thì làm sao?
Chỗ em đậu xe hay bi bụi trên kính trước, nên phải xịt nước liên tục. Em muốn mở nắp capo để kiểm xem còn nước hay không?
Bên dưới công tắc đèn pha có chỗ để bác kéo ra, sau đó lên trước capo nhìn vào khe hờ bên trái bác sẽ thấy cái chốt màu vàng , đưa tay vào đẩy chốt và mở lên á.

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Cho hỏi dòng xe mới này khi nào ra mắt ở VN?
Nghe nói tháng 11/2017. Ai có thông tin chia sẽ nhé
Em đang hóng: trang bị động cơ ecoboost ...

Tập Lái
25/7/17
2
0
1
36
Bên dưới công tắc đèn pha có chỗ để bác kéo ra, sau đó lên trước capo nhìn vào khe hờ bên trái bác sẽ thấy cái chốt màu vàng , đưa tay vào đẩy chốt và mở lên á.
Cám ơn bác, em thấy chỗ dưới công tắc đèn pha nhưng không thấy cái chốt màu vàng bác nói. Bác chụp hình giúp em được không? Cám ơn bác nhiều.

Hạng B1
20/11/08
87
30
18
Cám ơn bác, em thấy chỗ dưới công tắc đèn pha nhưng không thấy cái chốt màu vàng bác nói. Bác chụp hình giúp em được không? Cám ơn bác nhiều.
Chốt màu vàng nó nằm dưới nắp capo bạn à, sau khi kéo cái chốt dưới công tắc đèn rồi thò tay vô khe hở khoảng giữa giữa sẽ thấy

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Có bác nào bên Ford Phổ Quang không? ngày mai em định ghé tìm mua 1 con Ecosport cho người nhà, cũ mới gì cũng được miễn giá tốt thôi :)
Nếu có Ecosport Titanium 1.5, thì giá fix là bao nhiêu, ra giấy lăn bánh luôn, nếu ok xúc ngay.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TNA
Tập Lái
13/8/14
28
6
3
40
CÁC CAO NHÂN GIÚP E VỚI!
tình hình như sau: xe e sau khi cho mượn về thì không choi nhạc qua bluetooth bằng điện thoại được nữa! trong khi đó đàm thoại vẫn ok không vẫn đề gì, nghe qua USB vẫn bình thường ah! bác nào đã bị và biết cách khắc phục thì chỉ cho e với ah! e đã riset lại hệ thống SYNC rồi ạ!
em cảm ơn nhiều

Hạng B2
Có bác nào bên Ford Phổ Quang không? ngày mai em định ghé tìm mua 1 con Ecosport cho người nhà, cũ mới gì cũng được miễn giá tốt thôi [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]
Nếu có Ecosport Titanium 1.5, thì giá fix là bao nhiêu, ra giấy lăn bánh luôn, nếu ok xúc ngay.
Hi bác, bác ghé PQ và đã có xe cho mình chưa.
Em tên Qúy - 0938 723 123
Hân hạnh được hỗ trợ bác