a

• a

Bình chọn: 0 0,0%
  • a

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    0
Tập Lái
8/6/16
24
10
3
42
Nhờ các bác trong room tư vấn dùm, ford escape bị kẹt cửa phụ phía sau, bên ngoài mở bình thường nhưng bên trong không mở ra được. Hay ở Bình Thạnh có garage nào uy tín nhờ các bác chỉ dùm.
Thanks all.
à với lại xe tôi mới bị quẹt vở tấm ốp đáy cửa bên phụ phía sau, các bác biết mua cái này ở đâu thì giới thiệu dùm. ford escape 2004
ford escape bị kẹt cửa phụ phía sau
ford escape bị kẹt cửa phụ phía sau

Hạng B1
15/10/10
58
34
18
em cũng gặp tình trạng tương tự, mời các chiên gia tư vấn!

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Chắc cái cây đòn mở chốt cửa bên trong bị lỏng hay sút ra rồi. Bác mở tappi cửa ra kiểm tra là thấy ngay thôi, cái này làm cũng đơn giản :)

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Nhờ các bác trong room tư vấn dùm, ford escape bị kẹt cửa phụ phía sau, bên ngoài mở bình thường nhưng bên trong không mở ra được. Hay ở Bình Thạnh có garage nào uy tín nhờ các bác chỉ dùm.
Thanks all.
à với lại xe tôi mới bị quẹt vở tấm ốp đáy cửa bên phụ phía sau, các bác biết mua cái này ở đâu thì giới thiệu dùm. ford escape 2004
View attachment 565883 View attachment 565884
Bác coi lại :
- Hoặc, kiểm tra khóa " Child Lock" .
- Hoặc, đứt cáp mở cửa bên trong cánh ( cái này phải mở tapi cửa để thay).

• Like
Reactions: Sacco and VNET
Tập Lái
8/6/16
24
10
3
42
bác coi lại chổ cạnh cánh cửa có cái chốt an toàn trẻ em coi bác có gạt chốt đó không
Cảm ơn bác Cafedenda. Mấy hôm nay k lên room nên k thấy các bác tư vấn. Đúng là xe bị gạt chốt an toàn. Suýt tí ra garage bị chém chết.

Tập Lái
8/6/16
24
10
3
42
à còn tấm ốp cửa phụ phía sau nữa, các cụ có biết chổ nào bán k? tôi có hỏi vài chỗ bên An Dương Vương nhưng k có các cụ ah

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
à còn tấm ốp cửa phụ phía sau nữa, các cụ có biết chổ nào bán k? tôi có hỏi vài chỗ bên An Dương Vương nhưng k có các cụ ah
Vào hãng hỏi coi bác, xe em (không phải Esc) cũng bị bể mấy miếng nhựa ốp vè, vô hãng thay vài trăm k 1 tấm (chưa tính tiền sơn) :3dnhiumay:

Tập Lái
8/6/16
24
10
3
42
Vào hãng hỏi coi bác, xe em (không phải Esc) cũng bị bể mấy miếng nhựa ốp vè, vô hãng thay vài trăm k 1 tấm (chưa tính tiền sơn) :3dnhiumay:
thanks, mấy hôm nay k online.
Mới vừa alô cho ford bình triệu, cả thay và sơn hết 2,4 củ, k biết ở ngoài có không nữa, giá hãng chát quá