Hạng B2
1/8/15
129
90
28
53
Mình đang 50/50 giữa 02 em VW TIGUAN ALLSPACE và FORD EVEREST TITANIUM.Nhờ các AE trên OS chia sẻ và có ý kiến ,để mình có được một E .Xin cám ơn các AE.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Quocdp
Hạng B1
29/9/16
67
40
18
29
Tiguan AllSpace ngay và luôn đi bác. Alo Hiếu - 0936.98.97.91 mình sẽ tư vấn tận tình. Không phải sale xe cố bán được xe đâu

Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Không biết nhu cầu sử dụng của anh là gì? Em đang chạy Everest bi-turbor, tháng trước cùng vợ đi thử Tiguan, vợ cả định lấy em này.
Theo cá nhân em thì xét công nghệ và sức mạnh của Everest bi-turbor đều hơn Tiguan. Tuy nhiên nếu xe dùng để đi phố trên 30% thì em chọn Tiguan.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Không biết nhu cầu sử dụng của anh là gì? Em đang chạy Everest bi-turbor, tháng trước cùng vợ đi thử Tiguan, vợ cả định lấy em này.
Theo cá nhân em thì xét công nghệ và sức mạnh của Everest bi-turbor đều hơn Tiguan. Tuy nhiên nếu xe dùng để đi phố trên 30% thì em chọn Tiguan.
Bác có thê bật mí 1 tí vì sao bác chọn em Everest Bi được không ạ

Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Bác có thê bật mí 1 tí vì sao bác chọn em Everest Bi được không ạ
- Mua chiếc xe thứ 2 nên lựa chọn hơi kỹ càng; Anh em họ hàng có nhiều xe CUV: CRV, 5008, X-train, Santafe... đi nhiều thấy không ưng xe nào; đi thử SUV thấy khác biệt, nên quyết lấy SUV cao ráo cho nó ra thằng người.
- Chạy thử nhiều xe: Fortuner, Traiblaze, Pajero sport, Everest... Chốt lại 2 xe: Pajero sport và Everest; Mỗi xe một vẻ, em thích Pajero sport hơn.
Nhưng chốt lại lại lấy Everest vì nó là xe an toàn nhất trong tầm tiền: Có nhiều công nghệ hộ trợ an toàn cho lái xe: 7 túi bóng, phanh khẩn cấp, cảnh báo lùi, xe cắt ngang... các công nghệ an toàn này tưởng chừng như cho vui, nhưng thực sự nó giúp ích rất nhiều cho mình.

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
  • Mua chiếc xe thứ 2 nên lựa chọn hơi kỹ càng; Anh em họ hàng có nhiều xe CUV: CRV, 5008, X-train, Santafe... đi nhiều thấy không ưng xe nào; đi thử SUV thấy khác biệt, nên quyết lấy SUV cao ráo cho nó ra thằng người.
  • Chạy thử nhiều xe: Fortuner, Traiblaze, Pajero sport, Everest... Chốt lại 2 xe: Pajero sport và Everest; Mỗi xe một vẻ, em thích Pajero sport hơn.
Nhưng chốt lại lại lấy Everest vì nó là xe an toàn nhất trong tầm tiền: Có nhiều công nghệ hộ trợ an toàn cho lái xe: 7 túi bóng, phanh khẩn cấp, cảnh báo lùi, xe cắt ngang... các công nghệ an toàn này tưởng chừng như cho vui, nhưng thực sự nó giúp ích rất nhiều cho mình.

Thế ý của bác là ai ko chạy SUV là ko giống thằng người à ? :D

• Like
Reactions: Quocdp and Bro Tran