Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Hôm qua nhường cán bộ ngồi trước, mình leo ra sau. Chật chội phát mệt. Tài phải xuống xe, bật ghế mình mới ra được. Lên xuống vài lần làm biếng chả muốn xuống xe.

Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Xe nội thất rất nam tính, mình thích, nhưng ngoại thất phần đầu hơi thất vọng.
Cái đầu còn nguỵ trang nhưng trông nhang nhác thiết kế của con xe Toy Highlander đời cũ nên nhìn không có gì hấp dẫn. Hy vọng bản mới thật sự sẽ đẹp hơn

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Hôm qua nhường cán bộ ngồi trước, mình leo ra sau. Chật chội phát mệt. Tài phải xuống xe, bật ghế mình mới ra được. Lên xuống vài lần làm biếng chả muốn xuống xe.
Muốn hàng cuối rộng chỉ có mpv như sedona bác nhé. Suv con nào cũng vậy thôi

Hạng B2
13/8/16
128
236
43
42
Đúng là cái bệnh cuồng si thương hiệu. Nội thất như lờn này mà cũng khen cho được, cái màn hình chả ăn nhập m ẹ j vào xung quanh, cứ như mua ngoài rồi gá lên.

Trong khi nội thất con palisade đẹp thế thì chê như tát vào mặt chỉ vì nó là hàn xẻng.

Bó tay.

• Like
Reactions: Globe
Hạng C
30/7/16
516
774
93
Quận 8, HCMC
Sao nhìn cái màn hình nho nhỏ, trơ trọi như gán ghép không ăn nhập gì hết vậy ta?
Nhìn cái nội thất thấy không thật sự thuyết phục, cứ đơn điệu thế nào ấy.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Đúng là cái bệnh cuồng si thương hiệu. Nội thất như lờn này mà cũng khen cho được, cái màn hình chả ăn nhập m ẹ j vào xung quanh, cứ như mua ngoài rồi gá lên.

Trong khi nội thất con palisade đẹp thế thì chê như tát vào mặt chỉ vì nó là hàn xẻng.

Bó tay.
Khổ chỗ đấy bác à, xấu đẹp do mắt người nhìn... mình cũng thấy Palisade đẹp, mà cũng đâu thấy ai chê bai gì đâu bác :D