Hạng B1
30/1/07
55
38
18
Hơn 20 comments chết máy giữa xa lộ mà bác nói ko có gì, thì em cũng bó tay bác. Đành chúc bạn bác mua được xe vậy hahaha.
Bác nguy hiểm quá bác ơi. Bác cố tình gây hiểm lầm, không minh bạch. Tư duy của bác là bác đúng hết, bác là thông thái nhất rồi. Em ít comments lắm, vì dạo này diễn đàn OS có nhiều người như bác. Em khuyên bác nên cụ thể và minh bạch, mọi người sẽ cám ơn và có suy nghĩ hay hơn về bác. Bác không cần dậy đời người nhiều tiền bác nhé.

Bác Black_Hawk comment có lý mà sao bác phản ứng dữ vậy.
chiếc Explorer này thiết kế đẹp và bán chạy nhưng có nhiều khách hàng comments về các tình huống nguy hiểm khi xe đột ngột chết máy trên đường, có nhiều thông tin tham khảo trên mạng để các bác lưu ý:
http://www.carcomplaints.com/Ford/Explorer/2016/engine/engine_stalls_dies_while_driving.shtml

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Sao ông không dám nói đễn các trang bị an toàn chủ động và bị động của Toy VN nhỉ, đem mấy cái tiện nghi ra nhai lại làm gì, tiện nghi có thể có người cần người ko nhưng an toàn là bắt buộc phải có, Toy VN nó mà làm ăn đàng hoàng như Toy US thì mấy dám ai chửi nó... Nói người ta hay dìm hàng con thánh lật Fortuner mà chính ông ngay trang đầu cũng tranh thủ dìm hàng Explorer đấy, buồn cười mấy ông fan cuồng quá...

Làm gì k dám nói, ông cứ trả tiền cho bản cao thì có thôi, chủ động và bị động thì ông cứ coi con 4x4 nó có gì rồi cm, mấy chú anti thì luôn đưa bản base ra để so, đừng nghe mà k động não tìm hiểu ông ah.
Trang đầu tôi viết vậy gọi là dìm? Ông có đọc hiểu được tiếng Việt k?

• Like
Reactions: langlechaycamry
Hạng B2
22/12/06
264
153
43
Bác Black_Hawk comment có lý mà sao bác phản ứng dữ vậy.
chiếc Explorer này thiết kế đẹp và bán chạy nhưng có nhiều khách hàng comments về các tình huống nguy hiểm khi xe đột ngột chết máy trên đường, có nhiều thông tin tham khảo trên mạng để các bác lưu ý:
http://www.carcomplaints.com/Ford/Explorer/2016/engine/engine_stalls_dies_while_driving.shtml
Có lý chỗ nào vậy bác? Sự không minh bạch, thông tin không chính xác (Consumer Report?), cố tình gây hoang mang. Dù trên mạng chém gió thì cũng chẳng mất gì của người viết, nhưng làm mất thời gian vô bổ của người khác, có ảnh hưởng tiêu cực nếu thông tin không chính xác. Những thông tin trong link bác gửi chỉ là comments của người đọc, có đáng tin không? Bác có hiểu seeders cũng là marketing không? Em rất hoang mang khi nghe bác ấy viết( vì mới xem xe). Đừng bao giờ đưa thông tin mang tính dẫn dắt, người biết người ta cười đấy.

• Like
Reactions: M4tr1x and Ayasaki
Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Đã gửi link đến bác, 20 trang về em explorer 2016 toàn nói về vấn đề của em nó xảy ra thông thường là sau 16k-30k Miles, bọn Mỹ chê lên bờ xuống ruộng, em ko để link ở đây sợ mất lòng nhau.
Sau khi đọc 20 trang về em nó, em đã nao lòng, thêm vụ chênh nữa em giận quá cự với Ford, sau đó Ford ko đòi chênh nhưng kêu em mua thêm bệ bước điện 65 chai, em nản toàn tập, ko mua nữa luôn. Em dồn tiền mua được căn nhà mặt tiền, đang cho thuê tháng đc 20tr, thế là vẫn còn đi xe cũ hì hì.
bác gửi inbox cho em xin với nhe bác. Tks bác trước!