Hạng B2
13/4/11
238
628
93
Các bác cho hỏi cái cam lùi của mình cho hình ảnh lộn ngược (lộn trên dưới), hóng cách xử lý, xe mình đời 2012

Tập Lái
6/4/15
5
3
3
39
Xe all new focus titanium 2.0L của em bị hư giàn nóng, vào hãng thay hơi chát, tầm 15tr, các bác biết chỗ nào thay hoặc sửa chữa hệ thống này không? để lần sau có hư nữa thì em làm. Chứ phụ tùng hãng kiểu này thì hơi cao. Em cảm ơn các bác nhiều.

Hạng D
4/7/09
4.238
7.233
113
Sài Gòn
Xe all new focus titanium 2.0L của em bị hư giàn nóng, vào hãng thay hơi chát, tầm 15tr, các bác biết chỗ nào thay hoặc sửa chữa hệ thống này không? để lần sau có hư nữa thì em làm. Chứ phụ tùng hãng kiểu này thì hơi cao. Em cảm ơn các bác nhiều.
Két nc bác ra ADV mua.

Hạng B2
20/5/12
193
56
28
TP.Cần Thơ
Nổi khổ anh em mua con xe đời này hic hic xe em cũng lỗi nhưng ít hic hic chán thật nhưng chạy thì ngon hơn mấy con cùng phần khúc cùng đời so tầm tiền đời 2018 mua con civic chu cha ơi quá đã ;)

Tập Lái
25/11/04
18
0
1
Các bác cho hỏi có nên dán 2 cái gương lồi nhỏ vào gương chiếu hậu không ạ

Ford Focus Ecoboost 1.5 chỉ dành cho các pác đam mê cảm giác lái thể thao thôi.(đua xe, drift xe ...)

Còn về việc dùng xe này để làm xe cưới, chở khách thì nhiều người Châu Á hay chê nội thất xe chật nên không được ưa chuộng lắm (em vẫn hay chở đủ 5 người trên xe đi Vũng Tàu ầm ầm vẫn khỏe re)

Tập Lái
20/5/16
9
0
1
37
em đang cần thay cặp lồng vè cho 2 bánh sau của focus hatch 2014. Do làm bằng chất liệu nỉ nên sau thời gian dài sử dụng đã bung ra và muốn rớ ra. Em có hỏi Saigon Ford thì họ báo là phải nhập hàng từ Thái nên lâu, kêu cứ đi tạm. Các bác biết chỗ nào ở SG chuyên lồng vè thì chỉ giúp em. Em muốn thay loại bằng nhựa để dễ vệ sinh